Hali ya uchumi inaridhisha, mfumuko wa bei umeshuka.

Hali ya uchumi inaridhisha, mfumuko wa bei umeshuka.

And then anaomba wananghi waikubali bei mpya ya umeme kwa sababu gharama za uendeshaji zimepanda.
 
Ni maneno ya JK ktk hotuba yake tar. 31.12.2010

Kupanda kwa Gharama za Umeme maana yake ni Kupanda kwa huduma zote zinazotegemea Umeme katika Uzalishaji, Viwanda vinategemea Umeme, Huduma nyingine kama Saloon zinatumia Umeme,

Sasa Mfumuko wa Bei Utashukaje wakati gaharama za Uzalishaji zinapanda?
 
Inatia moyo kiasi chake, amegusia suala la katiba pia...
 
Ni very strange na kutofikiri kusema mfumuko wa bei umeshuka, ni vigezo gani wanatumia kutuambia hilo? May be ulishuka kwa siku moja na wakashindwa kuucontrol ukapanda maradufu. Wameshindwa kukontrol bei ya umeme ambayo itafanya kila kitu kwenda juu zaidi very soon. Maisha yamekuwa magumumagumu magumu yaani na bado hiyo bei yao mpya ya umeme ikianza sijui itakuwaje.
 
Kwa hili la mfumuko wa bei kushuka namkatalia katakata. labda kama sifahamu maana ya mfumuko wa bei, lakini nadhani Mkwere angepita huko masokoni kama alivyokuwa anafanya mwanzoni tu alipoingia marakani ktk kipindi chake cha mwanzo na kujionea mwenyewe. yeye kaishasahau hilo siku hizi ni marekani tu.
 
Back
Top Bottom