Hali ya sasa sio nzuri nje na ndani ya chama.

Hali ya sasa sio nzuri nje na ndani ya chama.

Sio kweli ni mtazamo wako tu,tulizoea kupeana sasa tutafute wenyewe tupate.

Milango yote ya bure imefungwa ni mwendo wa sheria tu longolongo tena mwisho kibaha.

Ukishindwa itisha harambee kama michango ya harusi kama hali ni mbaya sana.

Propaganda hizo zimepitwa na wakati kwa sasa mambo ya girlfriend kula naye starehe ni issue binafsi.

Wenye kuna fursa wanafanya vitu na maisha kama enzi za awamu ya NNE tu
MLAU, hata wewe binafsi tena sirini; unajua fika kuwa ni kweli alichosema mleta mada, ila hata sisi wengine tunajua kwamba unasema haya ili ugangegange matatizo haya haya.

Yaani ni kwamba sisi tunakuelewa, na hata wewe unaelewa kuwa sisi tumekuelewa kuwa uko mzigoni.
 
MLAU, hata wewe binafsi tena sirini; unajua fika kuwa ni kweli alichosema mleta mada, ila hata sisi wengine tunajua kwamba unasema haya ili ugangegange matatizo haya haya.

Yaani ni kwamba sisi tunakuelewa, na hata wewe unaelewa kuwa sisi tumekuelewa kuwa uko mzigoni.
Kazi kweli kweli awamu hii,tutasikia mengi sana but mengi ni malalamiko tu kwa Mkuu wa Nchi.

Sijapata bahati kuona mada za ushauri wa kutatua changamoto hizo ambazo mnaziona zipo.

Utatuzi wa changamoto ambao ni tofauti na mipango anayoitekeleza Mkuu wa Nchi
 
Sio kweli ni mtazamo wako tu,tulizoea kupeana sasa tutafute wenyewe tupate.

Milango yote ya bure imefungwa ni mwendo wa sheria tu longolongo tena mwisho kibaha.

Ukishindwa itisha harambee kama michango ya harusi kama hali ni mbaya sana.

Propaganda hizo zimepitwa na wakati kwa sasa mambo ya girlfriend kula naye starehe ni issue binafsi.

Wenye kuna fursa wanafanya vitu na maisha kama enzi za awamu ya NNE tu

Mlau huenda hujitambui, au familia yako inatoka kanda ya Kasikazini au ni msukuma au mkatoliki ambao ni wanufaika na utawala huu ambao unakaribia kufika mwisho wake.
 
Mlau huenda hujitambui, au familia yako inatoka kanda ya Kasikazini au ni msukuma au mkatoliki ambao ni wanufaika na utawala huu ambao unakaribia kufika mwisho wake.
Najitambua sana na naelewa mada na kutoa commet kulingana na msimamo wa Serikali ya Awamu Tano na hasa Dhamira ya Mh Rais John Magufuli kwa yale anayoyafanya kutokana na mapungufu aliyoyaona katika utawala ndani ya Serikali.

Lengo ni kuhakikisha Serikali inamtumikia kila mwanainchi bila upendeleo wowote na kila mmoja anapata HAKI kwa mujibu wa sheria,kanuni na taratibu za nchi na siyo kikundi cha watu wachache wawe ndiyo wamiliki na wafaidika wa rasilimali za nchi hii.

Mh Rais Magufuli hafanyi kazi kwa misingi ya Dini,Ukabila wala Ukanda fulani.Mimi ni Mwanainchi tu wa kawaida ila napenda nchi hii tupige hatua katika sekta tofauti na tuwe na nidhamu katika Utumishi wa Umma na wanainchi tutoe mchango mkubwa ktk kufanikisha maendelea ya TANZANIA kwa ujumla wetu na wala si kazi ya mtu mmoja au kikundi cha watu.

Tumpe support Rais wetu kwa Juhudi kubwa anazofanya katika mabadiliko makubwa ya kuboresha mifumo mbalimbali ndani ya Serikali ili kupunguza na kumaliza kabisa mianya ya ubadhirifu wa mali ya umma ili Dhana ya Mwl Nyerere ya kupigana Vita dhidi ya UJINGA,UMASIKINI NA MARADHI tuweze kuitimiza.
 
Sasa wapinzani hawana haja ya kuhubiri umuhimu wa mabadiliko nje ya CCM tena, Kila Raia ni shuhuda wa kinachoendelea nchini, ambaye hajapata ya kuoga basi kapata ya kunywa.

[emoji117]Hakuna ajira
[emoji117]Hakuna posho
[emoji117]Hakuna ongezeko la mshahara ambalo lipo kikatiba
[emoji117]Vyombo vya habari vimezibwa midomo
[emoji117]Daladala marufuku mbezi, thus Mbezi posta/mhimbili gari 3 lazima
[emoji117]Hakuna mikopo kwa wasomao
[emoji117]Makato ya mshahara wa mwezi yazidiyo nusu ya mshahara.
[emoji117]Ushuru umerudi, Muheza wanalipia Kodi ya kichwa cha ng'ombe kwa mjibu wa ITV jana.
[emoji117]Pesa za Wahanga wa majanga kutumika katika shughuli zingine za serikali
[emoji117]Ukitia neno gerezani
[emoji117]Mabenki yanafisirika na hayakopeshi tena.
[emoji117]Pesa mtaani Hakuna, ukienda out na girlfriend wako unaishia kuagiza maji ya uhai tsh 500/= hadi mnatoka,,,,,,,,Ila uchumi unapanda kwenye makaratasi

Wasukuma wana msemo usemao, 'Gugwa gombulo mpaga mininga mugotu' Yaani Kuumia kwa kenge mpaka damu sikioni'

Wacha Tunyooshwe mpaka masikio yavuje damu, probably 2020 tuta-akilika!
[emoji481][emoji481][emoji481][emoji481][emoji481]
vigelegele na shangwe kwa mkulu zimefika kikomo,sasa ni zomeazomea tu
 
kama ni kweli pesa za wahanga wa kagera amewatosa amekosea tena ni dhambi
 
Sio kweli ni mtazamo wako tu,tulizoea kupeana sasa tutafute wenyewe tupate.

Milango yote ya bure imefungwa ni mwendo wa sheria tu longolongo tena mwisho kibaha.

Ukishindwa itisha harambee kama michango ya harusi kama hali ni mbaya sana.

Propaganda hizo zimepitwa na wakati kwa sasa mambo ya girlfriend kula naye starehe ni issue binafsi.

Wenye kuna fursa wanafanya vitu na maisha kama enzi za awamu ya NNE tu
Sio kweli kwamba rambirambi ya wahanga imepgwa? Mungu anakuona
 
Ni dhahiri wanaolia zaidi ni wale waliochekelea,kufurahi na kujipongeza kwa mbwembwe baada ya Magu kutangazwa na tume kuwa ndio mshindi,wengine wanalo la kujifariji pamoja na kuisoma namba nalo ni 'sikumpigia kura'
Yule jamaa aliyewaita wapinzani [HASHTAG]#Malofa[/HASHTAG] pale jangwani aliulizwa na mmoja wa mawaziri walitoka jela hivi karibuni kwamba vipi mzee mbona jamaa haeleweki? Mzee akajibu hata sisi hatumuelewi na tunajuta kwa maamuzi yetu....Namba inasomeka kwelikweli
 
UKITIA NENO GEREZANI,😀😀😀😀 HAMNA DHAMANA!!!!!!!!!!!!!!
 
Watu wanauza korosho zao kwa 3800 kutoka sh 1000 halafu unatapika porojo kwenye mtandao!

Chadema mmebakiza deals za kutumia ruzuku kwenye kesi tu!
Wanafunz waliokosa mikopo vipi? Rambirambi zmeenda wap au ndo walizopewa wabunge wapitishe muswada kandamiz?
 
Sasa wapinzani hawana haja ya kuhubiri umuhimu wa mabadiliko nje ya CCM tena, Kila Raia ni shuhuda wa kinachoendelea nchini, ambaye hajapata ya kuoga basi kapata ya kunywa.

[emoji117]Hakuna ajira
[emoji117]Hakuna posho
[emoji117]Hakuna ongezeko la mshahara ambalo lipo kikatiba
[emoji117]Vyombo vya habari vimezibwa midomo
[emoji117]Daladala marufuku mbezi, thus Mbezi posta/mhimbili gari 3 lazima
[emoji117]Hakuna mikopo kwa wasomao
[emoji117]Makato ya mshahara wa mwezi yazidiyo nusu ya mshahara.
[emoji117]Ushuru umerudi, Muheza wanalipia Kodi ya kichwa cha ng'ombe kwa mjibu wa ITV jana.
[emoji117]Pesa za Wahanga wa majanga kutumika katika shughuli zingine za serikali
[emoji117]Ukitia neno gerezani
[emoji117]Mabenki yanafisirika na hayakopeshi tena.
[emoji117]Pesa mtaani Hakuna, ukienda out na girlfriend wako unaishia kuagiza maji ya uhai tsh 500/= hadi mnatoka,,,,,,,,Ila uchumi unapanda kwenye makaratasi

Wasukuma wana msemo usemao, 'Gugwa gombulo mpaga mininga mugotu' Yaani Kuumia kwa kenge mpaka damu sikioni'

Wacha Tunyooshwe mpaka masikio yavuje damu, probably 2020 tuta-akilika!
[emoji481][emoji481][emoji481][emoji481][emoji481]

Shauri yako,wewe furahia umaskini. Haijalishi nani atakuwa madarakani CCM au UKAWA, kwa uwezo wa Mungu nitaendelea kupiga hela tu.
 
Sio kweli kwamba rambirambi ya wahanga imepgwa? Mungu anakuona
Kama zimepigwa kweli tutajua tu,hakuna shaka na hilo Serikali ipo katika kujua ukweli wa madai hayo na hope taarifa itatolewa soon ili ukweli ujulikane.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom