Hali ya sasa sio nzuri nje na ndani ya chama.

Hali ya sasa sio nzuri nje na ndani ya chama.

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Posts
23,797
Reaction score
30,409
Sasa wapinzani hawana haja ya kuhubiri umuhimu wa mabadiliko nje ya CCM tena, Kila Raia ni shuhuda wa kinachoendelea nchini, ambaye hajapata ya kuoga basi kapata ya kunywa.

[emoji117]Hakuna ajira
[emoji117]Hakuna posho
[emoji117]Hakuna ongezeko la mshahara ambalo lipo kikatiba
[emoji117]Vyombo vya habari vimezibwa midomo
[emoji117]Daladala marufuku mbezi, thus Mbezi posta/mhimbili gari 3 lazima
[emoji117]Hakuna mikopo kwa wasomao
[emoji117]Makato ya mshahara wa mwezi yazidiyo nusu ya mshahara.
[emoji117]Ushuru umerudi, Muheza wanalipia Kodi ya kichwa cha ng'ombe kwa mjibu wa ITV jana.
[emoji117]Pesa za Wahanga wa majanga kutumika katika shughuli zingine za serikali
[emoji117]Ukitia neno gerezani
[emoji117]Mabenki yanafisirika na hayakopeshi tena.
[emoji117]Pesa mtaani Hakuna, ukienda out na girlfriend wako unaishia kuagiza maji ya uhai tsh 500/= hadi mnatoka,,,,,,,,Ila uchumi unapanda kwenye makaratasi

Wasukuma wana msemo usemao, 'Gugwa gombulo mpaga mininga mugotu' Yaani Kuumia kwa kenge mpaka damu sikioni'

Wacha Tunyooshwe mpaka masikio yavuje damu, probably 2020 tuta-akilika!
[emoji481][emoji481][emoji481][emoji481][emoji481]
 
Sio kweli ni mtazamo wako tu,tulizoea kupeana sasa tutafute wenyewe tupate.

Milango yote ya bure imefungwa ni mwendo wa sheria tu longolongo tena mwisho kibaha.

Ukishindwa itisha harambee kama michango ya harusi kama hali ni mbaya sana.

Propaganda hizo zimepitwa na wakati kwa sasa mambo ya girlfriend kula naye starehe ni issue binafsi.

Wenye kuna fursa wanafanya vitu na maisha kama enzi za awamu ya NNE tu
 
Sasa wapinzani hawana haja ya kuhubiri umuhimu wa mabadiliko nje ya CCM tena, Kila Raia ni shuhuda wa kinachoendelea nchini, ambaye hajapata ya kuoga basi kapata ya kunywa.

[emoji117]Hakuna ajira
[emoji117]Hakuna posho
[emoji117]Hakuna ongezeko la mshahara ambalo lipo kikatiba
[emoji117]Vyombo vya habari vimezibwa midomo
[emoji117]Daladala marufuku mbezi, thus Mbezi posta/mhimbili gari 3 lazima
[emoji117]Hakuna mikopo kwa wasomao
[emoji117]Makato ya mshahara wa mwezi yazidiyo nusu ya mshahara.
[emoji117]Ushuru umerudi, Muheza wanalipia Kodi ya kichwa cha ng'ombe kwa mjibu wa ITV jana.
[emoji117]Pesa za Wahanga wa majanga kutumika katika shughuli zingine za serikali
[emoji117]Ukitia neno gerezani
[emoji117]Mabenki yanafisirika na hayakopeshi tena.
[emoji117]Pesa mtaani Hakuna, ukienda out na girlfriend wako unaishia kuagiza maji ya uhai tsh 500/= hadi mnatoka,,,,,,,,Ila uchumi unapanda kwenye makaratasi

Wasukuma wana msemo usemao, 'Gugwa gombulo mpaga mininga mugotu' Yaani Kuumia kwa kenge mpaka damu sikioni'

Wacha Tunyooshwe mpaka masikio yavuje damu, probably 2020 tuta-akilika!
[emoji481][emoji481][emoji481][emoji481][emoji481]
Umeandika yote mwishowe umeweka kaglasi kakinywaji. Je kanamaanisha ulipo kuwa unaandika ulikuwa bwi nini kiongozi. Ni mtazamo tu.
 
Na bado wanaosubiri eti hari itatengemaa watasoma namba hadi 2020 tunyooshwe kwanza
 
Mlitaka wenyewe[emoji443] [emoji441]
Chaguo letu milele[emoji441]


Wacha waisome nambaaeee
Wewe uko wapi kaongea kitu cha masma wewe unajibu kijinga pyuuuu[emoji35] [emoji35] [emoji35]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom