Light Saber Imetosha Sasa
JF-Expert Member
- Nov 3, 2017
- 5,165
- 9,511
Kuna jamaa nimefahamiana nae hapa mjini kutokana na mishe zangu nazipiga, mda kama miezi 6 hivi imepita.
Namfaham kawa jina tuu, sifaham anapoishi ,na mara nyingi nikipata Dharura huwa nampigia aje kuniangalizia ofisi hapa .
Sasa afya yake inanitatiza mwana kakonda kuliko maelezo, makamasi kama yote alafu hajipendi mchafu mchafu tuu anafuga makucha ambayo hayasafishi wala nini, yaani mpaka zimekuwa nyeusi.
Hata siku moja hatujawahi zungumzia maisha ya kila mmoja wetu , just tunazungumzaga mambo ya kiofisi tuu , .
Nataka nimuulize ana tatizo gani maana ananipa wasi wasi wakuu, .
Mwana nlianzisha mahusiano nae coz ni fundi simu so kazi nyingi nlikuwa namplekea now hana mishe tunashinda nae mara nyingi tuu hapa ila afya yake ndo inanitatiza Wakuu .
Ila shida namna ya kumuanza .
Sent using Jamii Forums mobile app
Namfaham kawa jina tuu, sifaham anapoishi ,na mara nyingi nikipata Dharura huwa nampigia aje kuniangalizia ofisi hapa .
Sasa afya yake inanitatiza mwana kakonda kuliko maelezo, makamasi kama yote alafu hajipendi mchafu mchafu tuu anafuga makucha ambayo hayasafishi wala nini, yaani mpaka zimekuwa nyeusi.
Hata siku moja hatujawahi zungumzia maisha ya kila mmoja wetu , just tunazungumzaga mambo ya kiofisi tuu , .
Nataka nimuulize ana tatizo gani maana ananipa wasi wasi wakuu, .
Mwana nlianzisha mahusiano nae coz ni fundi simu so kazi nyingi nlikuwa namplekea now hana mishe tunashinda nae mara nyingi tuu hapa ila afya yake ndo inanitatiza Wakuu .
Ila shida namna ya kumuanza .
Sent using Jamii Forums mobile app