Hali si njema: Pengine Jiwe anahitaji dua/sala zaidi

Hali si njema: Pengine Jiwe anahitaji dua/sala zaidi

Mzalendo_Mwandamizi

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2007
Posts
1,116
Reaction score
4,773
Kuna mtu kanitumia taarifa kuhusu yaliyojiri kwenye "msako wa dola" kwenye bureaux de change, nimebaki mdomo wazi.

Kilichofanywa na wahusika (inasemekana ni mchanganyiko wa polisi, wanajeshi na "watu waliovaa kiraia") sio cha kistaarabu. Kwa sababu hata kama kuna genuine concerns kuhusu maduka ya kubadilishia fedha za kigeni kuhujumu uchumi, lazima taratibu zifuatwe.

Presumption of innocence ni muhimu sana kwa sababu imagine mfanyabiashara mwadilifu anapovamiwa kama jambazi kisha ikabainika hakufanya kosa, kwanini huyu mtu asiichukie serikali/nchi yake na huenda kutamani kulipa kisasi huko mbeleni?

Maji hufuata mkondo. Magufuli anaamini kuwa hata mbu akitua kwenye korodani basi kitumike kifaru kumuangamiza. Unfortunately, mara zote matumizi ya nguvu bila akili huzaa matokeo hasi.

Twawajua vema polisi wetu. Hivi wakivamia duka la fedha za kigeni, kuna uwezekano wowote wa mwenye duka kutokutwa na hatia? I mean hawa wahuni wamebobea katika kubambikizia watu kesi sambamba na kupora mali za raia.

Ni rahisi kulaumu. Ni rahisi kushutumu. Ni rahisi kutukana. Lakini si lawama wala shutuma au matusi yanayoweza kuleta ufumbuzi wa tatizo. Tufike mahala tukubaliane kuwa Rais wetu anahitaji msaada. In fact mwenyewe amekuwa mahiri wa kuomba msaada wa sala/dua zenu. Something is seriously wrong with Jiwe. Na nina wasiwasi kuwa taifa litapofika mahala pa kuelewa hali halisi, itakuwa too late kurekebisha damage iliyokwishafanyika.



l-1929-it-is-only-when-a-mosquito-lands-on-your-testicles-that-you-realize-there-is-always-a-w...jpg
 
Kaka jiwe nchi imemshinda ameamua kutumia njia za kimakaveli kutawala
Uchumi unaenda arijojo,kibaya zaidi njia anazotumia zinakoleza moto zaidi ya kuupoza

Lissu aliposema kuwa kuna zaidi ya wafanyabiashara 200 acccount zao ziliingiliwa kibabe na kukombwa fedha huku wakipigwa biti la kupewa kesi zisizo na dhamana za uhujumu uchumi nianaanza kumuamini!.

It is totally a thuggish way of doing things!!
 
Kuna mahali kwenye bandiko lako umekiri uwepo wa hujuma, hizo hujuma zinafanywa na kina nani , na kwa malengo gani, na je ni sahihi kuacha hizo hujuma ziendelee?? kama watanzania wazalendo tunatakiwa kufanya nini kwa hao wanaotuhujumu??
 
Kuna mahali kwenye bandiko lako umekiri uwepo wa hujuma, hizo hujuma zinafanywa na kina nani , na kwa malengo gani, na je ni sahihi kuacha hizo hujuma ziendelee?? kama watanzania wazalendo tunatakiwa kufanya nini kwa hao wanaotuhujumu??
Tulia dawa ikuingieeee utakuja kuelewa siku moja

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kuna sehemu wavuvi na wachuuzi wa samaki walivamiwa na Jeshi na usalama wakishutumiwa kuvua kinyume na taratibu. aliyeporwa pesa kidogo ilikuwa ml.15 na hazikuwa na risiti wakati aliwambia watu ukinunua dai risiti?
NILISHANGAA BAADA YA SIKU TATU WAZIRI MPINA ANARUHUSU NYAVU ZILE ZILIZOTUMIKA KUZULUMU WATU!
 
Kuna mahali kwenye bandiko lako umekiri uwepo wa hujuma, hizo hujuma zinafanywa na kina nani , na kwa malengo gani, na je ni sahihi kuacha hizo hujuma ziendelee?? kama watanzania wazalendo tunatakiwa kufanya nini kwa hao wanaotuhujumu??
kuna hujuma gani zaidi ya kuogopa kivuli? baada ya kuvamia hayo maduka na kupora mali za watu/ ili kukommesha hizo hujuma nn kimetokea kwenye dolla?
KULIFUNGIA THE CTZEN?
 
wananchi wanakamulia kila aina ya mchango ili mradi nchi isonge, mara mchango wa ujenzi wa madarasa, madawati, vitambulisho vya machinga.
 
kuna sehemu wavuvi na wachuuzi wa samaki walivamiwa na Jeshi na usalama wakishutumiwa kuvua kinyume na taratibu. aliyeporwa pesa kidogo ilikuwa ml.15 na hazikuwa na risiti wakati aliwambia watu ukinunua dai risiti?
NILISHANGAA BAADA YA SIKU TATU WAZIRI MPINA ANARUHUSU NYAVU ZILE ZILIZOTUMIKA KUZULUMU WATU!
Kuna jamaa yangu yalimkuta yani walichoma boti na kutaifisha injini

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom