Hali imekua tete mitaani wanawake ndio wanatongoza wanaume

Hali imekua tete mitaani wanawake ndio wanatongoza wanaume

Khaaaaaa
Ngoja nikae mbali maana hata honeymoon bado haijasha hapa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hata usiogope, mwl.wangu Nleterewa Nganengo alishanifundisha ule mstari wa kwenye biblia usemao "Ndoa na ziheshimiwe na watu wote" Hivyo nikishajua una ndoa yako jicho langu halikuangalii mara 2
 
Hata usiogope, mwl.wangu Nleterewa Nganengo alishanifundisha ule mstari wa kwenye biblia usemao "Ndoa na ziheshimiwe na watu wote" Hivyo nikishajua una ndoa yako jicho langu halikuangalii mara 2
Mmhh!
Jinsi mnavyopenda sasa waume za watu[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Mi sijui nna gundu gan nna kama mwezi na nusu sijaonja papuchi kila dem nkimuaproach ananivalia sun gaggle.
 
Wazo langu bado lipo palepale
Mm nipo tayari kukutia mimba ila
*Lazima uwe na urefu wa futi 4.5 kuendelea
*Usiwe mnene au mweusi ukiwa maji ya kunde sawa
*Mtoto akifikisha miaka 5 namchukua ninaishi naye.
*Elimu yako iwe 6 (dvn 1-2) na kuendelea. Form 4 hapana lbd km ulipata 1-3
 
Tukitaka kuoa tunaoa kenya. Kama yule jamaaa wa mofiree
 
Niseme tu ukweli.
Mimi ni kijana mwenye muonekano wa kuvutia sio mrefu sana wala mfupi sana.
Nina kazi nzuri,ila gari bado sina.
Jambo la kushangaza ni kwamba natongozwa sana na wanawake.
Kuanzia tarehe 03/11 mpaka leo tarehe 05/12 tayari nimetongozwa na wanawake 6,watano kati ya hao sijawakubalia bado ila mmoja tayari nimelala naye.
Jambo ambalo najiuliza ni kwamba ,hii inatokana na nini?
Wanaume wenzangu pia mnakutana na hiki kitu.
Nb.ningeweka screenshot za chatting ila sipendi kuharibu privacy za watu.
 
Back
Top Bottom