Sanchez magoli
JF-Expert Member
- Apr 24, 2015
- 4,056
- 8,549
Umeanza lini ukorofiUna nyota ya kike mkuu, hongera mrembo ooh sorry handsome.
Umeanza lini ukorofiUna nyota ya kike mkuu, hongera mrembo ooh sorry handsome.
Umenifanya nicheke sana. Ila watoto wetu wanatupa Changamoto sana sisi wazazi.Ili na sie tukusifie sio!
Vp Pm kupo wazi? Depal wa saba mie nataka kuwa wa nane kama itakupendeza..
Yani acha kabisa eti mtoto wa kiume anakuja kujisifia anatongozwaUmenifanya nicheke sana. Ila watoto wetu wanatupa Changamoto sana sisi wazazi.
We muache tukute ndo walewale[emoji1] atakuwa na la kujieleza[emoji28][emoji28][emoji28] afu ole wake tusivutike, atalipia muda wa kutoka hapa hadi PM
Shule zinafunguliwa tarehe 6 January 2020 tutaona mengi.Niseme tu ukweli.
Mimi ni kijana mwenye muonekano wa kuvutia sio mrefu sana wala mfupi sana.
Nina kazi nzuri,ila gari bado sina.
Jambo la kushangaza ni kwamba natongozwa sana na wanawake.
Kuanzia tarehe 03/11 mpaka leo tarehe 05/12 tayari nimetongozwa na wanawake 6,watano kati ya hao sijawakubalia bado ila mmoja tayari nimelala naye.
Jambo ambalo najiuliza ni kwamba ,hii inatokana na nini?
Wanaume wenzangu pia mnakutana na hiki kitu.
Nb.ningeweka screenshot za chatting ila sipendi kuharibu privacy za watu.
Nataka kuongezeka hapo niwe wa 7 sasa fanya kurusha picha yako nione kama yaliyomo yamo
Tuambie jinsi hao wadada wanavyokuambia
Kawaida mkuu....
Hata wanawake wanapenda na kutamani na hii mitandao ya simu ndio imerahisisha mambo mengi
Ni blessing ingawa kwa mwanaume ni kama sala, Huwezi kuipayuka kwa kila mtu
Sikukuu zpo karibu kuwa makini
Siyo Mimii banaa, kuna mtu kahack anatumia[emoji30] tena nahisi ni weweeUmeanza lini ukorofi
Niseme tu ukweli.
Mimi ni kijana mwenye muonekano wa kuvutia sio mrefu sana wala mfupi sana.
Nina kazi nzuri,ila gari bado sina.
Jambo la kushangaza ni kwamba natongozwa sana na wanawake.
Kuanzia tarehe 03/11 mpaka leo tarehe 05/12 tayari nimetongozwa na wanawake 6,watano kati ya hao sijawakubalia bado ila mmoja tayari nimelala naye.
Jambo ambalo najiuliza ni kwamba ,hii inatokana na nini?
Wanaume wenzangu pia mnakutana na hiki kitu.
Nb.ningeweka screenshot za chatting ila sipendi kuharibu privacy za watu.
Wale wa, Usimuone hivyo my dear, amesoma saaana! Hapo unamtambulishaWe muache tukute ndo walewale[emoji1] atakuwa na la kujieleza