Hali imekua tete mitaani wanawake ndio wanatongoza wanaume

Hali imekua tete mitaani wanawake ndio wanatongoza wanaume

Hahahaha mkuu umenikumbusha kitu, jana mdada kanifata messenger tumechat mpaka basi ni mzenji yeye sasa nilipomwambia nina mke na yeye awe upande wa kushoto eti hataki. Sasa nimemwambia utazunguka sana wenzio wanaitafuta nafasi kama hiyo bado hadi leo hujazinduka?
Na usawa huu atasubiri sana.

Naona frustration za kuambiwa hayo ndio zimekufanya uwaze uwazayo. Pole lakini
 
Naona frustration za kuambiwa hayo ndio zimekufanya uwaze uwazayo. Pole lakini
Hapana mkuu ilikua tunapiga stori mi nikiamua kutaka kuowa hachomowi. Najua mbinu za kumbana ila kuna mtu nilishamwekea ahadi ndo nataka nije nimuowe.
 
Wanawake wa dar hao..
.
Sie wa mpilipili wala hatutongozi tunasubiri kutongozwa sababu tunajiamini
 
Aaaah ....ebu ngoja niwe mwanamke wa dar kwa muda.....Nokia nakupenda sana....kila nikilala nakuota wewe Tafadhali nikubalie utulize mtima wangu ....hope maombi yangu utayafikiria

Tatizo ww una mapozi sana bila hivyo siku nyingi tungekuwa tayari
 
Kwani mlivyoambiwa haki sawa kwa jinsia zote mlijua ni katika masuala ya kiuchumi na kisiasa tu? Ni mpaka katika masuala ya kijamii na kiutamaduni kama hayo. Acheni tutungoze hizi ni zama za 50/50
 
Back
Top Bottom