Hali imekua tete mitaani wanawake ndio wanatongoza wanaume

Hali imekua tete mitaani wanawake ndio wanatongoza wanaume

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Posts
3,773
Reaction score
3,474
Wakuu,

In short ni kwamba kila kona upitayo sasa hivi wanaume hawapati tena shida bali wanawake ndo wamekuwa wakiwatongoza wanaume.

Baadhi ya wadada sasa hivi hata kama alikua anataka mume wa peke yake, amejikuta anachacha hapati mume imebidi aanze kukubaliana na hali halisi ya sasa (kuwa nyumba ndogo).

Asilimia kubwa ya wadada wameamua kufungua midomo baada ya ukimya wa mda mrefu ambapo kama wangeendelea hivyo wangeishia kuzeeka bila kuitwa mke wa fulani.

Nawakilisha
 
Wakuu In short ni kwamba kila kona upitayo sasa hivi wanaume hawapati tena shida bali wanawake ndo wamekuwa wakiwatongoza wanaume.
Baadhi ya wadada sasa hivi hata kama alikua anataka mume wa peke yake, amejikuta anachacha hapati mume imebidi aanze kukubaliana na hali halisi ya sasa (kuwa nyumba ndogo).

Asilimia kubwa ya wadada wameamua kufungua midomo baada ya ukimya wa mda mrefu ambapo kama wangeendelea hivyo wangeishia kuzeeka bila kuitwa mke wa fulani.
Nawakilisha..
wapambane na hali zao
 
Wakuu In short ni kwamba kila kona upitayo sasa hivi wanaume hawapati tena shida bali wanawake ndo wamekuwa wakiwatongoza wanaume.
Baadhi ya wadada sasa hivi hata kama alikua anataka mume wa peke yake, amejikuta anachacha hapati mume imebidi aanze kukubaliana na hali halisi ya sasa (kuwa nyumba ndogo).

Asilimia kubwa ya wadada wameamua kufungua midomo baada ya ukimya wa mda mrefu ambapo kama wangeendelea hivyo wangeishia kuzeeka bila kuitwa mke wa fulani.
Nawakilisha..
Hahah me nimefurahi sana kusikia hivi

hawawezi kubadili nature yao kujifanya sisi mamen na wao tuko sawa
 
Siku hizi ukitoa tangazo unataka mke unaweza jaza simu kwa hayo maombi tu.

Hali teteeeeee
Hahahaha mkuu umenikumbusha kitu, jana mdada kanifata messenger tumechat mpaka basi ni mzenji yeye sasa nilipomwambia nina mke na yeye awe upande wa kushoto eti hataki. Sasa nimemwambia utazunguka sana wenzio wanaitafuta nafasi kama hiyo bado hadi leo hujazinduka?
Na usawa huu atasubiri sana.
 
Back
Top Bottom