Hali imekua tete mitaani wanawake ndio wanatongoza wanaume

Hali imekua tete mitaani wanawake ndio wanatongoza wanaume

mkuu upo mkoa gani??nakushauri utembee mikoa tofauti tofauti ujionee,na utu uzima huu nishawahi kusimamishwa na madada mara za kutosha,achilia mbali wa sms na wale wamitego!!tembea tembea uone!!
Kama hii chai unayoisambaza hapa itakuwa n nje ya hii nchi labda kweli yawezekana.
Lakini wanawake, wa nchi hii hawana uwezo wa kumtongoza mwanaume asilimia kubwa Sana, I think more than 90 percent wanakuwa na uoga flani hivi Ila labda signs tu wanaweza onyesha .
Sasa ,Kama ni kwl mkuu inawezekana unavitabia flani hivi vya kufanana nao ,,,,,,[emoji2][emoji2][emoji2]
 
Unakazi nzuri afu hauna gari????!! Mshahara mzuri unaanzia shilingi ngapi??
 
Chagua unae mwona mzuri, hasa uzuri wa tabia kama ben pol
 
Npo maili moja,,,,n kwl Ila cyo kwa asilimia kubwa elewa,mkuu!!?
mkuu upo mkoa gani??nakushauri utembee mikoa tofauti tofauti ujionee,na utu uzima huu nishawahi kusimamishwa na madada mara za kutosha,achilia mbali wa sms na wale wamitego!!tembea tembea uone!!
 
Punguza kutembelea madanguro ndugu yangu,kule hata vichaa wanatongozwa!
 
Niseme tu ukweli.
Mimi ni kijana mwenye muonekano wa kuvutia sio mrefu sana wala mfupi sana.
Nina kazi nzuri,ila gari bado sina.
Jambo la kushangaza ni kwamba natongozwa sana na wanawake.
Kuanzia tarehe 03/11 mpaka leo tarehe 05/12 tayari nimetongozwa na wanawake 6,watano kati ya hao sijawakubalia bado ila mmoja tayari nimelala naye.
Jambo ambalo najiuliza ni kwamba ,hii inatokana na nini?
Wanaume wenzangu pia mnakutana na hiki kitu.
Nb.ningeweka screenshot za chatting ila sipendi kuharibu privacy za watu.
Hahaaaaaaaaaaa. Utakua na nyota ya ukimwi mshikaj wangi
 
Jamaa haamini, anaona watu wanatania
mkuu upo mkoa gani??nakushauri utembee mikoa tofauti tofauti ujionee,na utu uzima huu nishawahi kusimamishwa na madada mara za kutosha,achilia mbali wa sms na wale wamitego!!tembea tembea uone!!
 
Nataka kuongezeka hapo niwe wa 7 sasa fanya kurusha picha yako nione kama yaliyomo yamo
Thats my girl, she never disappoints, thats why i am dying to meet you,be blessed 😅 😎😎
 
Back
Top Bottom