Hali ilivyo katikati ya jiji

Hali ilivyo katikati ya jiji

betlehem wenzako wamesha lamba dola mia mia, na wameahidiwa kuwa wakikamatwa LIPUMBA atawatoa, na kama hujui, basi jua leo, KWENDA JELA SUNA, KUFUNGWA THWAWABU

Na kuuawa je!!?
 
Last edited by a moderator:
Vijana wa kazi wananjaa ya kupiga! kuna aliyejitokeza kuandamana leo??
 
Naona hadi maafande wa magereza wapo, nadhani idea ilikua kama wakiwakamata ni moja kwa moja gerezani hakuna cha kesi
 
kumbe askari magereza wanatisha kuliko hao wa kawaida, nasikia hata kichapo hao jamaa wa magereza noma wamezoea kuishi na wafungwa kule na kuwarekebesha tabia. mavazi hayo yanatisha aisee, sidhani kama ponda atasimama hapo...
 
Back
Top Bottom