Hali ilikuwa tete!!!!!

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Jan 5, 2010
3,841
1,225
hali ilikuwa tete nungwi
mungu awatie nguvu!

spice.jpg


spice 2.jpg
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
60,026
2,000
Pumbavu zenu, badala ya kusaidia, nyie mnapiga tu picha mkiwa kwenye ndege, nyambafu.
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,502
2,000
Majasiri sana hawa....wenzangu na mimi tukipanda boti tu kwenda zenji huwa tabu kwa jinsi inavyoyumba seuze kukaa kwenye hayo magodoro! Mungu mkubwa...kama sio siku haijafika, haijafika tu!
 

KAPONGO

JF-Expert Member
May 29, 2009
1,621
2,000
Pumbavu zenu, badala ya kusaidia, nyie mnapiga tu picha mkiwa kwenye ndege, nyambafu.
Idiot! ungeona wapi hali halisi ya ajali km hakuna vidhibiti vya kuelezea ukubwa wa tatizo ili hatua muafaka zichukuliwe!!!!!
 

Nebisirwe

Senior Member
Jul 27, 2011
169
170
Hivi kwa nini vyombo vya majini visafiri usiku? ingekuwa mchana wasingekufa wengi kiasi hiki hata mtu mwenyewe kwa juhudi zako ukiona wapi uelekeee wawezapona nafiri tubadirike!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom