Hali halisi ndiyo hii - Miaka 50 tukiwa huru

Hali halisi ndiyo hii - Miaka 50 tukiwa huru

DoubleOSeven

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Posts
661
Reaction score
145
Picha hii haihitaji maelezo. Tuwashukuru sana waliotuacha hapa!


attachment.php
 

Attachments

  • Baada ya miaka 50.jpg
    Baada ya miaka 50.jpg
    95.2 KB · Views: 151
Hili tukiamua wote kama watanzania na sio wadanganyika twaweza kwa kuwaondoa tangia rais hadi mabalozi tukiwa na kauli mwiu kwamba TANZANIA bila CCM Twaweza
 
tanzani bila ccm inawezekana.ni mipango na kujipanga 2
 
Back
Top Bottom