Hali bado ni tete


C

Comrade Kessy

New Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
29
C

Comrade Kessy

New Member
Joined Sep 28, 2011
2 0 0
Vijana wanaotarajia kujiunga na elimu ya juu mwaka huu, jana wametishia kulala nje ya makuu ya wizara ya elimu yaliyoko posta, mkabala na ikulu ya nchi hii. Vijana hao ambao ni sehemu tu ya vijana wote wa tanzania waliokubwa na kadhia hiyo, walionekana kuchoshwa na dana dana ambazo wamekuwa wakipigwa,
Katika hali isiyo ya kawaida vijana hao waliofika sehemu hiyo asubuhi ya saa tatu, walijikuta wakiongea na makarani kwani naibu waziri wa elimu, alidai kutoyatambua madai yao. Ilipofika saa moja nas robo usiku, vijana hao walipewa amri ya kusambaa na makamanda wa polisi waliokuwa hapo.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Vijana wanaotarajia kujiunga na elimu ya juu mwaka huu, jana wametishia kulala nje ya makuu ya wizara ya elimu yaliyoko posta, mkabala na ikulu ya nchi hii. Vijana hao ambao ni sehemu tu ya vijana wote wa tanzania waliokubwa na kadhia hiyo, walionekana kuchoshwa na dana dana ambazo wamekuwa wakipigwa,
Katika hali isiyo ya kawaida vijana hao waliofika sehemu hiyo asubuhi ya saa tatu, walijikuta wakiongea na makarani kwani naibu waziri wa elimu, alidai kutoyatambua madai yao. Ilipofika saa moja nas robo usiku, vijana hao walipewa amri ya kusambaa na makamanda wa polisi waliokuwa hapo.


na wao wakasambaa??
au wakaendelea kukomaa
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Nashangaa sana serikali inapolipeleka suala hili kisiasa.
OTIS.
 

Forum statistics

Threads 1,236,320
Members 475,099
Posts 29,254,163