Hakuna Red Brigade Kigoma?


Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,093
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,093 10 135
Wadau,
View attachment 125026
Ukitumia utundu wa Photo Interpretation (au pengine niseme photo reading), inakuwa kama Mapokezi ya Dr. Slaa kule Kigoma Leo yanaenda bila formation nzuri ya Red Brigade. Au sijaona vizuri? Wenzangu mnaionaje picha hii? Ulinzi wa Kamanda Slaa umekaa vizuri?
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Hii ni picha ya zamani uliwekwa na kundi la Tuntemeke ili kukichafua chadema.....sio ya kutimia maana ni!
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280
Hii ni picha ya zamani uliwekwa na kundi la Tuntemeke ili kukichafua chadema.....sio ya kutimia maana ni!
Ni kweli mkuu,

Hata hivyo Nimeongea na Makene Muda huu.Dr.Slaa yupo Jukwaani anaendelea na mkutano mkubwa.Anasema hadi CCM wameingia kusikiliza.Picha zitatumwa soon
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
ccm ni kikundi cha walaghai wazandiki mamluki...ovyo kabisa na walaaniwe wao na vizazi vyao.....nape jitu patel.
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,418
Likes
240
Points
160
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,418 240 160
Ni kweli mkuu,

Hata hivyo Nimeongea na Makene Muda huu.Dr.Slaa yupo Jukwaani anaendelea na mkutano mkubwa.Anasema hadi CCM wameingia kusikiliza.Picha zitatumwa soon
mnaendelea kutafuta picha za kuedit, tunavyowajua nyie kwa kupenda sifa picha zingekuwa zishakuwa uploaded kitambo sana!! hata jana za kahama mmeweka za mwaka 2011.....ukitaka kuwa muongo lazima uwe smart sana
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Ni kweli mkuu,

Hata hivyo Nimeongea na Makene Muda huu.Dr.Slaa yupo Jukwaani anaendelea na mkutano mkubwa.Anasema hadi CCM wameingia kusikiliza.Picha zitatumwa soon
hizo picha inachukua muda gani kuziweka humu?
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Ben anazidi kujidhalilisha. bora akae kimya tu
 
E

EJay

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
694
Likes
8
Points
35
E

EJay

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
694 8 35
Kigoma wakiamua wameamua msafara kama wa mgombea udiwani
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,093
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,093 10 135
mnaendelea kutafuta picha za kuedit, tunavyowajua nyie kwa kupenda sifa picha zingekuwa zishakuwa uploaded kitambo sana!! hata jana za kahama mmeweka za mwaka 2011.....ukitaka kuwa muongo lazima uwe smart sana
mimi nimeongelea mambo ya red brigade. haya mengine yanatoka wapi jamani....
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,345
Likes
5,474
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,345 5,474 280
!
!
hizi picha ni za mwaka gani mkuu?
kama hali mpaka leo iko hivi hii serikali hii ya ccm kwa nini isitoke madarakani kwa sababu imeshindwa kwa miaka zaidi ya hamsini kupeleka barabara za uhakika kakonko?....kumbuka miaka hamsini sio nchi changa, ila kama bado ndigo basi imedumazwa.




 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
ccm ni kikundi cha walaghai wazandiki mamluki...ovyo kabisa na walaaniwe wao na vizazi vyao.....nape jitu patel.
Chadema ni saccos ya Mtei's familly na wajanja wachache! Ni saccos ya walaghai!
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,296
Likes
3,708
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,296 3,708 280
Kitu nilicho kiona hapa kila eneo ambalo Dr Slaa ana kwenda kufanya mkutano mamuluki tayari wamesha tanguliza watu wao kwa ajili ya kutengeneza uwongo na kusambaza wao.
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,829
Likes
1,698
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,829 1,698 280
Wadau,

Ukitumia utundu wa Photo Interpretation (au pengine niseme photo reading), inakuwa kama Mapokezi ya Dr. Slaa kule Kigoma Leo yanaenda bila formation nzuri ya Red Brigade. Au sijaona vizuri? Wenzangu mnaionaje picha hii? Ulinzi wa Kamanda Slaa umekaa vizuri?

Vijana wa LUMUMBA kweli wanatisha na mbaya hawachoki!
Haya endeleeni za mwizi na wasaliti ni Arobaini na muda mwingine hata hizo siku arobaini hazifiki.
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,093
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,093 10 135
Sijakuelewa ndugu. Hii picha nimeitoa humuhumu JF. Huko Lumumba wala hata sijawahi kukanyaga, Nipo zangu manzese hapa. Kwa hiyo mimi si mtu wa Lumumba.


Vijana wa LUMUMBA kweli wanatisha na mbaya hawachoki!
Haya endeleeni za mwizi na wasaliti ni Arobaini na muda mwingine hata hizo siku arobaini hazifiki.


Wadau,
View attachment 125026
Ukitumia utundu wa Photo Interpretation (au pengine niseme photo reading), inakuwa kama Mapokezi ya Dr. Slaa kule Kigoma Leo yanaenda bila formation nzuri ya Red Brigade. Au sijaona vizuri? Wenzangu mnaionaje picha hii? Ulinzi wa Kamanda Slaa umekaa vizuri?
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
Ni kweli mkuu,

Hata hivyo Nimeongea na Makene Muda huu.Dr.Slaa yupo Jukwaani anaendelea na mkutano mkubwa.Anasema hadi CCM wameingia kusikiliza.Picha zitatumwa soon
Watu wanajua kupika propaganda mkutano wa jana walisema picha feki, leo eti kuna vurugu. Na mtoa habari ni TUNTEMEKE so kwenye msafara huo Dr. Kaongozana na virusi?
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
Kitu nilicho kiona hapa kila eneo ambalo Dr Slaa ana kwenda kufanya mkutano mamuluki tayari wamesha tanguliza watu wao kwa ajili ya kutengeneza uwongo na kusambaza wao.
That's what i'm talking about....hii kitu! inaonesha kuna watu wako kwenye mission wamepania.
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
Hii ni picha ya zamani uliwekwa na kundi la Tuntemeke ili kukichafua chadema.....sio ya kutimia maana ni!
Usimsingizie Tuntemeke we mwehu mwehu mwenzio Molemo amekiri alichakachua na kuomba radhi

Hahahahahahahhaaha
Hahahahahahahhahaa
Hahahahahhahahahaaha chadomo vijana wa chadomo majanga
 

Forum statistics

Threads 1,250,610
Members 481,419
Posts 29,738,686