Hakuna Rais aliyewahi kupendwa 100% na wananchi wote

Hakuna Rais aliyewahi kupendwa 100% na wananchi wote

Mimi nimesema sitaki copying and pasting,sasa nikichagua kati ya zilizopo sintakuwa nimekopi?Tuone mbali jamani,kwani wao walianzishaje the so called democracy, si lilikuwa wazo tu,na sisi tungeweza kuwa na an African style of rule,tukaiita kwa mfano "Abazumbe"? Aba from Abantu and Zumbe,ruler.Ni wazo tu,very utopian kwa sasa hata hivyo,kwa kuwa haliwezi kuwa implemented, kwa vile our way of thinking and way of doing things is fully controlled by the West,shameful indeed.Yaani kwa ujinga tulionao tunadhani kila kitu cha magharibi ni kizuri.
....Kila kitu cha magharibi?
Mbona lugha yao unapenda?? Na karibu kila tunachotumia either ni vyao au tumekopi kwao.. Kompyuta, simu, gari, ndege, nguo, elimu, madawa, vitabu, dini, nk.. Sema tu hupendi demokrasia afu utueleze manufaa ya udikteta. Afrika ilishakua na madikteta wengi (mobutu, dada idi amin, mugabe, sani abacha, bokasa, kamuzu banda, wa gambia aliyefurushwa majuzi, nk) na sikumbuki kama walileta ahueni yyte kwa watu wao
 
Nadhani unaendelea kufikiri na kutafakari. Utakapokuwa una 'solid' idea, ndio utakuwa wakati muafaka wa 'kukataa' mifumo iliyopo. Amen.

Mkuu ni mimi ulitaka kuniquote au sijui kusoma vizuri siku hizi?
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Kwani maraisi wote wanakunbukwa the same?
 
Mimi nimesema sitaki copying and pasting,sasa nikichagua kati ya zilizopo sintakuwa nimekopi?Tuone mbali jamani,kwani wao walianzishaje the so called democracy, si lilikuwa wazo tu,na sisi tungeweza kuwa na an African style of rule,tukaiita kwa mfano "Abazumbe"? Aba from Abantu and Zumbe,ruler.Ni wazo tu,very utopian kwa sasa hata hivyo,kwa kuwa haliwezi kuwa implemented, kwa vile our way of thinking and way of doing things is fully controlled by the West,shameful indeed.Yaani kwa ujinga tulionao tunadhani kila kitu cha magharibi ni kizuri.
Nadhani bado unafikiri na kutafakari. Utapokuwa na 'solid' idea ndio utakuwa wakati muafaka wa kuukataa mfumo uliyopo. Amen.
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Nia yako ni ovu.Inataka kuuhalalisha ujinga wa mjomba wako Magufuli.Such a fool of the highest standard,ever!Nkt!
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Nia yako ni ovu.Inataka kuuhalalisha ujinga wa mjomba wako Magufuli.Such a fool of the highest standard,ever!Nkt!
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Unamaanisha kitu gani mkuu ebu funguka
 
Kwa hiyo unaunga mkono juhudi za raisi.

Basi jiuzuru kuwa baba wa familia ili uhamie kwa raisi ukashirikiane naye kwa ajili ya maendeleo ya nchi.
Kwani wewe ccm hii ni nchi yako?umeinunua wapi?kwa sh ngapi?
 
....Kila kitu cha magharibi?
Mbona lugha yao unapenda?? Na karibu kila tunachotumia either ni vyao au tumekopi kwao.. Kompyuta, simu, gari, ndege, nguo, elimu, madawa, vitabu, dini, nk.. Sema tu hupendi demokrasia afu utueleze manufaa ya udikteta. Afrika ilishakua na madikteta wengi (mobutu, dada idi amin, mugabe, sani abacha, bokasa, kamuzu banda, wa gambia aliyefurushwa majuzi, nk) na sikumbuki kama walileta ahueni yyte kwa watu wao
Haya mawazo haya,dah,ni fikirishi sana.Haya bwana.
 
Back
Top Bottom