Hakuna Rais aliyewahi kupendwa 100% na wananchi wote

Hakuna Rais aliyewahi kupendwa 100% na wananchi wote

Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Mkuu uko sahihi somehow.Hata hivyo mimi huwa nachukia sana ku-copy na ku-paste. Frankly siamini dhana ya vyama vingi kwamba ndio democracy.Hii ni dictation from the West which I dislike so much.I am an African and I like things with an African touch,not copies from the West.The so called democracy is nonsense.
 
Mkuu uko sahihi somehow.Hata hivyo mimi huwa nachukia sana ku-copy na ku-paste. Frankly siamini dhana ya vyama vingi kwamba ndio democracy.Hii ni dictation from the West which I dislike so much.I am an African and I like things with an African touch,not copies from the West.The so called democracy is nonsense.

Tatizo la wachangiyaji hapa wanashindwa kuandika senteso moja iliyo kamili kwa Kiswahili na papo hapo wanashindwa kuandika senteso moja sahihi na kamili kwa Kiingereza, tunachanyanya lugha(Pidgin language)yaani tunaua lugha labda tubaki na Kihaya, Kichagga, Kipare, Kisukuma, Kikurya!!!!!itafika wakati vijana watashindwa kutoa hatuba nzuri kwa Kiswahili AU au UN kwa kutokumudu lugha kisawasawa!huu ni ushauri wangu tu.
 
David Cameroon
Abraham Lincoln
John F Kennedy
Franklin D Roosevelt
Hawa majamaa walikuwa nanapendwa haswaaaaaa
 
Tatizo la wachangiyaji hapa wanashindwa kuandika senteso moja iliyo kamili kwa Kiswahili na papo hapo wanashindwa kuandika senteso moja sahihi na kamili kwa Kiingereza, tunachanyanya lugha(Pidgin language)yaani tunaua lugha labda tubaki na Kihaya, Kichagga, Kipare, Kisukuma, Kikurya!!!!!itafika wakati vijana watashindwa kutoa hatuba nzuri kwa Kiswahili AU au UN kwa kutokumudu lugha kisawasawa!huu ni ushauri wangu tu.
Hivi kwa nini mnachukia Kingereza sana,mbona ni lugha tu ya mawasiliano kama Kipare?Mawasililiano na watu wengine ni muhimu jamani,tena katika lugha yao.Kitendo hicho kina faida nyingi.
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Sasa mbona mnawatia msukosuko TWAWEZA ?
 
Huo ushauri ulipaswa umpe Mbowe ambaye anaongoza chadema kwa karibia miaka 20, akisema hakuna mwenye uwezo zaidi yake!
Mmeshamalizana na TWAWEZA ili wafanye utafiti wa marudio ambao utasimamiwa na wateuliwa?
 
Mkuu uko sahihi somehow.Hata hivyo mimi huwa nachukia sana ku-copy na ku-paste. Frankly siamini dhana ya vyama vingi kwamba ndio democracy.Hii ni dictation from the West which I dislike so much.I am an African and I like things with an African touch,not copies from the West.The so called democracy is nonsense.
Kwa hiyo mwenzetu wapenda nini au AINA gani?
 
Such a hero,such a great guy who doesnt talk over the internet...unfortunately,turned around and talk shit over the same internet..what a hypocrite!

Who cares?

Umegeuka daktari wa internet...I wonder sijui umenifanyia clinical inspection wapi....I wonder just a random stupid person runs around internet passing clinical judgements kama vile yeye ni licensed mental physcian!
Such a keyboard warrior fake doctor!

Jeezzzz!
HAUKO SAWA WEWE
Join the winning team upunguze stress😀
 
Kwa hiyo mwenzetu wapenda nini au AINA gani?
Mimi nimesema sitaki copying and pasting,sasa nikichagua kati ya zilizopo sintakuwa nimekopi?Tuone mbali jamani,kwani wao walianzishaje the so called democracy, si lilikuwa wazo tu,na sisi tungeweza kuwa na an African style of rule,tukaiita kwa mfano "Abazumbe"? Aba from Abantu and Zumbe,ruler.Ni wazo tu,very utopian kwa sasa hata hivyo,kwa kuwa haliwezi kuwa implemented, kwa vile our way of thinking and way of doing things is fully controlled by the West,shameful indeed.Yaani kwa ujinga tulionao tunadhani kila kitu cha magharibi ni kizuri.
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.


Kama unajua hilo kwanini usimwambie wazi wazi kwamba asiratibu wizi wa kura ili kuonekana yeye na ccm wanapendwa na watu wote? Yeye hupendwi na wengi wala hana mvuto wa kisiasa. Miradi ya maendeleo inaweza kuletwa na yoyote kwani hata alipoingia aliikuta mingine wala sio jambo geni. Sana sana naye kaja kuongeza deni la taifa kuliko hata waliomtangulia. Kukumbukwa haimaanishi unakubalika, kwani hata Hitler, Idd Amin nk tunawakumbuka
 
Mkuu uko sahihi somehow.Hata hivyo mimi huwa nachukia sana ku-copy na ku-paste. Frankly siamini dhana ya vyama vingi kwamba ndio democracy.Hii ni dictation from the West which I dislike so much.I am an African and I like things with an African touch,not copies from the West.The so called democracy is nonsense.
Aisee
 
Back
Top Bottom