Hakuna Rais aliyewahi kupendwa 100% na wananchi wote

Hakuna Rais aliyewahi kupendwa 100% na wananchi wote

Mwananchi wa chini

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2013
Posts
227
Reaction score
599
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
 
Kwa hiyo unaunga mkono juhudi za raisi.

Basi jiuzuru kuwa baba wa familia ili uhamie kwa raisi ukashirikiane naye kwa ajili ya maendeleo ya nchi.
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Kizuri hujiuuza chenyewe.....hamna haja ya maneno mengi time will tell
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.

Tunazungumzia APPROVAL RATING isiwe chini ya 50% at worst aisee.....

Haiwezekani unatawala nchi approval rating yako ni 45%...thats nasty!

Acha ofisi urudi nyumbani....
 
Ni kweli tutamkumbuka kwa KUHUTUBIA KISUKUMA JUKWAANI
 
Sijawahi kumkumbuka JK kwani angetimiza wajibu wake vizuri,huyu wa leo asingekuwa na madaraka haya makubwa ya kikatiba alionayo leo hii.

Hata haya ya kutekana hayakuanza leo na ndio maana kina JK na BM leo hii hawawezi kukemea mambo haya.

Itakuwa ni ujinga kesho aje mwingine awe worse alafue eti tuanze kumkumbuka huyu wa sasa(wa leo).

Hatutafika ng'oo kwa mtindo huu.
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Mkuu, achilia mbali kumpenda Raisi ambaye wala huna uhusiano naye. Hata mkeo hawezi kukupenda 100%! Mbwa wako tu ndio anaweza kukupenda 100%, sio wanadamu.
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani.
Kama hakuna basi hakuna haja ya kujadili si hoja tena basi tujadili Rais aliyewahi kuchukiwa ama kupendwa na asilimia kubwa ya watu (Simple majority). Huyo utamfahamu tu kwa kumweka katika mzani
 
Sijawahi kumkumbuka JK kwani angetimiza wajibu wake vizuri,huyu wa leo asingekuwa na madaraka haya makubwa ya kikatiba alionayo leo hii.

Hata haya ya kutekana hayakuanza leo na ndio maana kina JK na BM leo hii hawawezi kukemea mambo haya.
wewe umewahi kumpena nani.? au kiongozi gani.?
 
Huo ushauri ulipaswa umpe Mbowe ambaye anaongoza chadema kwa karibia miaka 20, akisema hakuna mwenye uwezo zaidi yake!
 
Hiyo kauli kamwambie Magufuli kuwa hawezi kupendwa na kila mtu, hivyo aache chuki kwa wanaomkosoa bali achukulie kama changamoto.
 
Kupingwa siyo hoja, hoja ni kiongozi kuwatumikia wananchi kwa kufuata sheria na kanuni zilizowekwa, busara na hekima ndizo nguzo kuu za uongozi, ustahamilivu na subira ndivyo huleta natija chanya.
 
unafikiri kuacha ofisi ni jambo jepesi eeh......mtasubiri sana 😛

Si ni kiburi tu na greed!

Ndio maana mtu kama Jack Ma au Bill Gates walisema kabisa,ni aibu kwa mwanadamu kufia ofisini,ni heri and honour akutwe amefia beach au kitandani au bustanini akiwa anapalizi maua yake!

Wewe ofisi imekushinda kabisa,unasababisha maumivu kwa wananchi badala ya kuyatoa,yanini ung'ang'ania na solution huna,akili yako imefika maximum....yanini?

Wisdom kubwa kabisa,ni hali ya kujua when to go and leave other human beings to help push what you failed trying to do!
 
Hakuna Rais aliyewahi kupendwa kwa asilimia mia moja akiwa madarakani. Hata kipindi cha Nyerere wapo waliompinga, Mwinyi naye akiwa madarakani alipingwa, Mkapa hivyo hivyo, Kikwete ndio usiseme na Sasa ni Zamu ya Mh JPM kuwa si wote wanaokubalina naye.

Najua akiondoka Madarakani mtamkumbuka pia kama mnavyomkumbuka JK kwa Sasa.

#Kutoka Moyoni kabisa ukiachana na kutetereka kwa maemdeleo ya kidemokrasia nchini kulingana na falsafa na Operation za CCM mpya kuna mambo Serikali ya Awamu ya tano inafanya. Na wanachokifanya ni kuacha alama kwa Kizazi kijacho.
Uko sahihi mkuu japo baadhi yetu hatutaki kuukubali ukweli ama haturejei historia.
 
Si ni kiburi tu na greed!

Ndio maana mtu kama Jack Ma au Bill Gates walisema kabisa,ni aibu kwa mwanadamu kufia ofisini,ni heri and honour akutwe amefia beach au kitandani au bustanini akiwa anapalizi maua yake!

Wewe ofisi imekushinda kabisa,unasababisha maumivu kwa wananchi badala ya kuyatoa,yanini ung'ang'ania na solution huna,akili yako imefika maximum....yanini?

Wisdom kubwa kabisa,ni hali ya kujua when to go and leave other human beings to help push what you failed trying to do!
mwanaume mzima kushinda mitandaoni na kutoa povu hivi si hali ya kawaida.

Today is Mental Health Awareness Day.....mental is real and depression is real JIANGALIE
 
mwanaume mzima kushinda mitandaoni na kutoa povu hivi si hali ya kawaida.
Such a hero,such a great guy who doesnt talk over the internet...unfortunately,turned around and talk shit over the same internet..what a hypocrite!
Today is Mental Health Awareness Day.
Who cares?
mental is real and depression is real JIANGALIE
Umegeuka daktari wa internet...I wonder sijui umenifanyia clinical inspection wapi....I wonder just a random stupid person runs around internet passing clinical judgements kama vile yeye ni licensed mental physcian!
Such a keyboard warrior fake doctor!

Jeezzzz!
 
Mara nyingi wanakumbukwa wazuri sana na waovu sana.. Mfano, Hitler anakumbukwa duniani kote kwa uovu wake. Wengi hawajui mtangulizi wake wala aliyefuatia baada yake.

Kwa Tz, Nyerere anakumbukwa kwa mazuri mengi hata kama alikuwa na mapungufu flani.. Kwa awamu zote hadi sasa, ni rahisi tu kujua ni yupi anastahili kukumbukwa kwa maovu mengi
 
Back
Top Bottom