hakuna njia mbadala


kingazi

kingazi

Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
35
kingazi

kingazi

Member
Joined Jul 4, 2011
35 0 0
jaman kuna msichana m1 ninampenda sana, nilivyokutana nae kwa mara ya kwanza nilijua yeye ndiye atakuwa my wife tatizo siku ya kwanza kwenda kuchakachua niliyoyakuta huko noma unaambiwa kinu kina maji kibao nikitwanga maji yanaruka mpaka usoni, kumpenda nampenda ila mh! nikifikiria uwanjani network zinashuka ,naombeni kama kuna alternative fomula ya kuondoa au kama kuna mtu alishakutana na hali hii alifanya nini?
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Ngoja wataalamu watakuja kukupa majibu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
na we kaongeze ukubwa wa mtwangio................huh
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
jaman kuna msichana m1 ninampenda sana, nilivyokutana nae kwa mara ya kwanza nilijua yeye ndiye atakuwa my wife tatizo siku ya kwanza kwenda kuchakachua niliyoyakuta huko noma unaambiwa kinu kina maji kibao nikitwanga maji yanaruka mpaka usoni, kumpenda nampenda ila mh! nikifikiria uwanjani network zinashuka ,naombeni kama kuna alternative fomula ya kuondoa au kama kuna mtu alishakutana na hali hii alifanya nini?
<br />
<br />
Mi nilishawahi kumsikia mtaalamu m1 anasema kwamba pindi gal anapokuwa kwny hali hiyo bac wakt anaenda kuoga au wakt anajiosha sehemu zake bac achukue limao au ndimu anajioshea kwny 'k' thn akimaliza anapangusa vizuri na taulo lake! Yani hiyo ni kila wakt anavyojisafisha kwny 'K' inasaidia kukausha hayo maji! Kama kuna m2 atakuwa anajua zaidi ataeleza no wory mkuu!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
jaman kuna msichana m1 ninampenda sana, nilivyokutana nae kwa mara ya kwanza nilijua yeye ndiye atakuwa my wife tatizo siku ya kwanza kwenda kuchakachua niliyoyakuta huko noma unaambiwa kinu kina maji kibao nikitwanga maji yanaruka mpaka usoni, kumpenda nampenda ila mh! nikifikiria uwanjani network zinashuka ,naombeni kama kuna alternative fomula ya kuondoa au kama kuna mtu alishakutana na hali hii alifanya nini?
Mmmh!! Inawezekana kweli ........:confused3:
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Gitaa lako haliwezi tumbuiza uwanja wa taifa.
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
395
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 395 80
jaman kuna msichana m1 ninampenda sana, nilivyokutana nae kwa mara ya kwanza nilijua yeye ndiye atakuwa my wife tatizo siku ya kwanza kwenda kuchakachua niliyoyakuta huko noma unaambiwa kinu kina maji kibao nikitwanga maji yanaruka mpaka usoni, kumpenda nampenda ila mh! nikifikiria uwanjani network zinashuka ,naombeni kama kuna alternative fomula ya kuondoa au kama kuna mtu alishakutana na hali hii alifanya nini?
Simple tu!!, HAMIA tigo!!! Utaenjoy mpaka basi!!!!
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,433
Likes
475
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,433 475 180
Njia mbadala ni kukausha maji kabla ya kutumia, wenzako tunatumiaga leso au taulo laini kukausha.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Umeleta thread yako kama utani. How come maji yaruke hadi usoni! Kuwa makini.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Kama yanaruka mpaka usoni basi yatakuwa mengi sana, jaribu kutafuta kopo uyachote hayo maji kwenye bakuli..
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
acha kutuuzia chai, hayo maji yalirukaje hadi usoni. Ila kuna wengine ndivyo walivyo, hope ww mwenyewe sio kibamia! Ukawa yale maji unaogelea tu. .

Acha wataalam waje watakushauri.
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Kama una jambo ambalo linakutatiza na unahitaji ushauri ili kupata ufumbuzi si vema kuli present kimatani namna hiyo hayo maji yanayoruka mpaka usoni jamani ipo kweli hii?! Labda kama unatudanganya ndugu!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
Wenzio wanawatafuta hao wenye maji hawawapati......
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,683
Likes
2,037
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,683 2,037 280
Pole mkuu, wataalam watakusaidia
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,245
Likes
81
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,245 81 145
PIGA KATERERO ya uhakika, utainjoy mazeee! ila ka mengi sana waweza kunywa kidogo kukata kiu!

jaman kuna msichana m1 ninampenda sana, nilivyokutana nae kwa mara ya kwanza nilijua yeye ndiye atakuwa my wife tatizo siku ya kwanza kwenda kuchakachua niliyoyakuta huko noma unaambiwa kinu kina maji kibao nikitwanga maji yanaruka mpaka usoni, kumpenda nampenda ila mh! nikifikiria uwanjani network zinashuka ,naombeni kama kuna alternative fomula ya kuondoa au kama kuna mtu alishakutana na hali hii alifanya nini?
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,563
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,563 370 180
Kadhia hiyo ilinitokea wakati naishi ukanda wa ziwa victoria.demu aliniambia suluhisho siyo kutwanga,bali kusugua ile crito.matokeo nilitengeneza bwawa! Wenyewe wanaita ni katerero! Baadaye nilikuwa nawapenda sana wenye maji mengi.
 
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
167
Likes
5
Points
0
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined Sep 1, 2011
167 5 0
We ni mshamba huna ujuzi na mambo ya wanawake, Hayo maji ni raha kwa wanawake wengine huwa yanatoka kwa katerero wengine bila katerero(refer kwenye kitabu cha kihaya KOKU NA KATERERO)
 

Forum statistics

Threads 1,238,861
Members 476,196
Posts 29,334,604