Hakuna namna utaikimbia Hesabu

kombaME

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
2,099
2,000
Kozi nyingi chuo kikuu zina hesabu siku hizi, so km ulijidanganya kwamba utakimbia hilo somo sahau, ni kozi chache sana tena zisizo na tija ndo hazina hesabu, zamani Hesabu ilikuwa km elective ila kadri siku zinavyoenda vyuo vingi limekuwa somo la lazima.

So kwa madogo mliopo huko chini jipangeni kabisa mtoke huko angalau mmeiva iva.
 

Dr Maja

Member
Aug 23, 2020
67
125
"tena zisizo na tija"
MD haina tija mkuu?

Anyway, nakubaliana na wewe hesabu ni muhimu. Lakini kuna kozi kibao chuo kikuu ambazo hazihitaji umaridadi wako katika hesabu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom