Hakuna mwenye ubavu wa kumtongoza Dada Faizafoxy hapa JF

Hakuna mwenye ubavu wa kumtongoza Dada Faizafoxy hapa JF

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Posts
11,172
Reaction score
14,727
Kuna Rfiki yangu wa karibu sana zile dizaini za kutafutana kila jioni ,mimi ni mtu ambae naweza kukuambia sasa natoka na nani na kikweli moyo wake uko wapi ,hata mke wake first time anamutongoza second day akaniambia mdogo wangu nimeona mke ,akanipeleka nikamuona kiutani utani akawa anamtaja kila baada ya sentensi kilichofuata ni mimikuwa msimamizi wa harusi huyu mke wa rafiki yangu ni Mwanajeshi tena ni major na Jamaa siku ya kwanza kuonana alimkuta anawarukisha kichura wanaume pale makongo Jamaa ni jasiri balaa.

Aidha Huyu Rafiki yangu yaani niukimtaka demu hata awe na mamake nkimwambia tu broo nimeipenda hiikitu hanaga mshipa wa aibu atamfata atamleta ,kuna siku tulikamatwa na Traffic akatupiga faini Jamaa kwenda kulipa nikaona anacheklewa kushuka eti anabembeleza namba ,yaani kuna mda huwa namuangalia simmalizi ,yaani yeye hata mdada amtukane anatabasamu tu ,kuna siku aliomba namba ya rafiki wa mke wake mbele ya mkewe tukiwa pale mlimani city yaani kicheko kilinikaba nikakimbia kuchekla chooni.

Nachojiuliza kwa nyodo na pozi za huyu dada yaani hata umwmbie mambo sister atakujibu sema mambo dada (anajifanya anajua sana kiswahili) hivi kuna mnyama ashazama inbox ya dada kuomba game ya kirafiki ?Naamini huyu jamaa hizo ndo mambo zake bwege kamimi ntaishi kumuita dada.
 
Nachojiuliza kwa nyodo na pozi za huyu dada yaani hata umwmbie mambo sister atakujibu sema mambo dada (anajifanya anajua sana kiswahili) hivi kuna mnyama ashazama inbox ya dada kuomba game ya kirafiki ?Naamini huyu jamaa hizo ndo mambo zake bwege kamimi ntaishi kumuita dada.

Nimejitahidi mpaka kumaliza kusoma ulichoandika.

Kwa nini usimlengeshe hii kazi jamaa yako?
 
Kuna Rfiki yangu wa karibu sana zile dizaini za kutafutana kila jioni ,mimi ni mtu ambae naweza kukuambia sasa natoka na nani na kikweli moyo wake uko wapi ,hata mke wake first time anamutongoza second day akaniambia mdogo wangu nimeona mke ,akanipeleka nikamuona kiutani utani akawa anamtaja kila baada ya sentensi kilichofuata ni mimikuwa msimamizi wa harusi huyu mke wa rafiki yangu ni Mwanajeshi tena ni major na Jamaa siku ya kwanza kuonana alimkuta anawarukisha kichura wanaume pale makongo Jamaa ni jasiri balaa.

Aidha Huyu Rafiki yangu yaani niukimtaka demu hata awe na mamake nkimwambia tu broo nimeipenda hiikitu hanaga mshipa wa aibu atamfata atamleta ,kuna siku tulikamatwa na Traffic akatupiga faini Jamaa kwenda kulipa nikaona anacheklewa kushuka eti anabembeleza namba ,yaani kuna mda huwa namuangalia simmalizi ,yaani yeye hata mdada amtukane anatabasamu tu ,kuna siku aliomba namba ya rafiki wa mke wake mbele ya mkewe tukiwa pale mlimani city yaani kicheko kilinikaba nikakimbia kuchekla chooni.

Nachojiuliza kwa nyodo na pozi za huyu dada yaani hata umwmbie mambo sister atakujibu sema mambo dada (anajifanya anajua sana kiswahili) hivi kuna mnyama ashazama inbox ya dada kuomba game ya kirafiki ?Naamini huyu jamaa hizo ndo mambo zake bwege kamimi ntaishi kumuita dada.
Asipoliwa na wa JF ataliwa na wa huko mtahani kwake inatosha cha muhimu ni kwamba papuchi inaliwa haijarishi inaliwa na nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna Rfiki yangu wa karibu sana zile dizaini za kutafutana kila jioni ,mimi ni mtu ambae naweza kukuambia sasa natoka na nani na kikweli moyo wake uko wapi ,hata mke wake first time anamutongoza second day akaniambia mdogo wangu nimeona mke ,akanipeleka nikamuona kiutani utani akawa anamtaja kila baada ya sentensi kilichofuata ni mimikuwa msimamizi wa harusi huyu mke wa rafiki yangu ni Mwanajeshi tena ni major na Jamaa siku ya kwanza kuonana alimkuta anawarukisha kichura wanaume pale makongo Jamaa ni jasiri balaa.

Aidha Huyu Rafiki yangu yaani niukimtaka demu hata awe na mamake nkimwambia tu broo nimeipenda hiikitu hanaga mshipa wa aibu atamfata atamleta ,kuna siku tulikamatwa na Traffic akatupiga faini Jamaa kwenda kulipa nikaona anacheklewa kushuka eti anabembeleza namba ,yaani kuna mda huwa namuangalia simmalizi ,yaani yeye hata mdada amtukane anatabasamu tu ,kuna siku aliomba namba ya rafiki wa mke wake mbele ya mkewe tukiwa pale mlimani city yaani kicheko kilinikaba nikakimbia kuchekla chooni.

Nachojiuliza kwa nyodo na pozi za huyu dada yaani hata umwmbie mambo sister atakujibu sema mambo dada (anajifanya anajua sana kiswahili) hivi kuna mnyama ashazama inbox ya dada kuomba game ya kirafiki ?Naamini huyu jamaa hizo ndo mambo zake bwege kamimi ntaishi kumuita dada.
labda kama ni "poligoni" lakini hakuna demu asiyetongozeka dunia hii, especially Tanzania, halafu kama ni coastal girl ndiyo kabisaaa!!
 
Kuna Rfiki yangu wa karibu sana zile dizaini za kutafutana kila jioni ,mimi ni mtu ambae naweza kukuambia sasa natoka na nani na kikweli moyo wake uko wapi ,hata mke wake first time anamutongoza second day akaniambia mdogo wangu nimeona mke ,akanipeleka nikamuona kiutani utani akawa anamtaja kila baada ya sentensi kilichofuata ni mimikuwa msimamizi wa harusi huyu mke wa rafiki yangu ni Mwanajeshi tena ni major na Jamaa siku ya kwanza kuonana alimkuta anawarukisha kichura wanaume pale makongo Jamaa ni jasiri balaa.

Aidha Huyu Rafiki yangu yaani niukimtaka demu hata awe na mamake nkimwambia tu broo nimeipenda hiikitu hanaga mshipa wa aibu atamfata atamleta ,kuna siku tulikamatwa na Traffic akatupiga faini Jamaa kwenda kulipa nikaona anacheklewa kushuka eti anabembeleza namba ,yaani kuna mda huwa namuangalia simmalizi ,yaani yeye hata mdada amtukane anatabasamu tu ,kuna siku aliomba namba ya rafiki wa mke wake mbele ya mkewe tukiwa pale mlimani city yaani kicheko kilinikaba nikakimbia kuchekla chooni.

Nachojiuliza kwa nyodo na pozi za huyu dada yaani hata umwmbie mambo sister atakujibu sema mambo dada (anajifanya anajua sana kiswahili) hivi kuna mnyama ashazama inbox ya dada kuomba game ya kirafiki ?Naamini huyu jamaa hizo ndo mambo zake bwege kamimi ntaishi kumuita dada.
sorry wewe ni mwanaume wa Dar!?

Sent by Diaspora
 
Kuna Rfiki yangu wa karibu sana zile dizaini za kutafutana kila jioni ,mimi ni mtu ambae naweza kukuambia sasa natoka na nani na kikweli moyo wake uko wapi ,hata mke wake first time anamutongoza second day akaniambia mdogo wangu nimeona mke ,akanipeleka nikamuona kiutani utani akawa anamtaja kila baada ya sentensi kilichofuata ni mimikuwa msimamizi wa harusi huyu mke wa rafiki yangu ni Mwanajeshi tena ni major na Jamaa siku ya kwanza kuonana alimkuta anawarukisha kichura wanaume pale makongo Jamaa ni jasiri balaa.

Aidha Huyu Rafiki yangu yaani niukimtaka demu hata awe na mamake nkimwambia tu broo nimeipenda hiikitu hanaga mshipa wa aibu atamfata atamleta ,kuna siku tulikamatwa na Traffic akatupiga faini Jamaa kwenda kulipa nikaona anacheklewa kushuka eti anabembeleza namba ,yaani kuna mda huwa namuangalia simmalizi ,yaani yeye hata mdada amtukane anatabasamu tu ,kuna siku aliomba namba ya rafiki wa mke wake mbele ya mkewe tukiwa pale mlimani city yaani kicheko kilinikaba nikakimbia kuchekla chooni.

Nachojiuliza kwa nyodo na pozi za huyu dada yaani hata umwmbie mambo sister atakujibu sema mambo dada (anajifanya anajua sana kiswahili) hivi kuna mnyama ashazama inbox ya dada kuomba game ya kirafiki ?Naamini huyu jamaa hizo ndo mambo zake bwege kamimi ntaishi kumuita dada.

dada faiza ukitaka kumkamata kwanza swala mara tano,alafu hofu ya mungu na hadithi za maswahaba na mitume kumrinda mwanamke.protocal yake tosha hapo [emoji56] na haya nyingi
 
Kuna Rfiki yangu wa karibu sana zile dizaini za kutafutana kila jioni ,mimi ni mtu ambae naweza kukuambia sasa natoka na nani na kikweli moyo wake uko wapi ,hata mke wake first time anamutongoza second day akaniambia mdogo wangu nimeona mke ,akanipeleka nikamuona kiutani utani akawa anamtaja kila baada ya sentensi kilichofuata ni mimikuwa msimamizi wa harusi huyu mke wa rafiki yangu ni Mwanajeshi tena ni major na Jamaa siku ya kwanza kuonana alimkuta anawarukisha kichura wanaume pale makongo Jamaa ni jasiri balaa.

Aidha Huyu Rafiki yangu yaani niukimtaka demu hata awe na mamake nkimwambia tu broo nimeipenda hiikitu hanaga mshipa wa aibu atamfata atamleta ,kuna siku tulikamatwa na Traffic akatupiga faini Jamaa kwenda kulipa nikaona anacheklewa kushuka eti anabembeleza namba ,yaani kuna mda huwa namuangalia simmalizi ,yaani yeye hata mdada amtukane anatabasamu tu ,kuna siku aliomba namba ya rafiki wa mke wake mbele ya mkewe tukiwa pale mlimani city yaani kicheko kilinikaba nikakimbia kuchekla chooni.

Nachojiuliza kwa nyodo na pozi za huyu dada yaani hata umwmbie mambo sister atakujibu sema mambo dada (anajifanya anajua sana kiswahili) hivi kuna mnyama ashazama inbox ya dada kuomba game ya kirafiki ?Naamini huyu jamaa hizo ndo mambo zake bwege kamimi ntaishi kumuita dada.
Huyo dada umsemaye ni mswahili kindakindaki
 
Eti 'DADA'..!

Huyu ni BIBI...mpeni heshima yake, halafu kwa umri wake haya mambo mnayomhusisha nayo ni kumkosea adabu kabisa. Kuweni wastaarabu.
Kwanikuna umri usiohusishwa na mapenzi? Afu ni mbibi kwa umri wako sisi wazee wenzake dada
 
dada faiza ukitaka kumkamata kwanza swala mara tano,alafu hofu ya mungu na hadithi za maswahaba na mitume kumrinda mwanamke.protocal yake tosha hapo [emoji56] na haya nyingi
Duh mchakato wote huo,kwaniina video?
 
Back
Top Bottom