Nicas Mtei
JF-Expert Member
- Dec 21, 2010
- 11,556
- 7,113
kwani nilipewa na wewe he mwanamke unabana hata kwa sie wanaume wenzie mimi ni mwanaume ujue hivooo
cc: Bishanga
Kwa mara nyingine ndugu zangu wana cc na JF kwa ujumla nafunguka kwa kusema kuwa mimi ni mwanaume mwenye furaha kuliko wanaume wote humu JF na Duniani kwa ujumla.
Kama yupo afunguke
cc Lachicaguapa, Arushaone, Mr Rocky, Charminglady, Baba V, Chimbuvu, wat8, mamndenyi, kipipi, Mr. Rocky Manoah, Preta, Judgment, Arabela, Bujubuji, Madame B, Dena amsi, Saudari, Filipo, sweetlady, Asnam, Natalia, Nyaningabo, e.t.c
Habarini za wikiendi,Licha ya kuwa nimetingwa na majukumu makubwa ya kujenga taifa letu hili, Leo imenibidi nitinge humu ili niwaeleze kuwa nimesikitishwa na nimezalilishwa sana na huu uzi. ambao sina idea nao. Manoah u r right this is not me.Kuna mtu atakuwa amehak akaount yangu.Naomab ile kamati ya anti hackers ichukue nafasi yake . Nakama haipo basi iundwe. Mwnyekiti hebu shughulikia hili suala likikushinda nadhani nianze kampeni ya kukutaka ujiudhuru hiyo nafasi.Nitarudi mida ya saa Tatu au Nnne usiku, ngoja nimalizie shughuli za kulijenga taifa letu.cc: Chocs, Erickb52, Nivea, Passion lady, Sweetlady,Kakakiiza, Lachicaguapa, Arushaone, Mr Rocky, Charminglady, Baba V, Chimbuvu, wat8, mamndenyi, kipipi, Mr. Rocky Manoah, Preta, Judgment, Arabela, Bujubuji, Madame B, Dena amsi, Saudari, Filipo, sweetlady, Asnam, Natalia, Nyaningabo, Ndetichia, Sisimizi Shujaa, Ruttashbolwa.Kwa mara nyingine ndugu zangu wana cc na JF kwa ujumla nafunguka kwa kusema kuwa mimi ni mwanaume mwenye furaha kuliko wanaume wote humu JF na Duniani kwa ujumla.Kama yupo afungukecc Lachicaguapa, Arushaone, Mr Rocky, Charminglady, Baba V, Chimbuvu, wat8, mamndenyi, kipipi, Mr. Rocky Manoah, Preta, Judgment, Arabela, Bujubuji, Madame B, Dena amsi, Saudari, Filipo, sweetlady, Asnam, Natalia, Nyaningabo, e.t.c
Habarini za wikiendi,Licha ya kuwa nimetingwa na majukumu makubwa ya kujenga taifa letu hili, Leo imenibidi nitinge humu ili niwaeleze kuwa nimesikitishwa na nimezalilishwa sana na huu uzi. ambao sina idea nao. Manoah u r right this is not me.Kuna mtu atakuwa amehak akaount yangu.Naomab ile kamati ya anti hackers ichukue nafasi yake . Nakama haipo basi iundwe. Mwnyekiti hebu shughulikia hili suala likikushinda nadhani nianze kampeni ya kukutaka ujiudhuru hiyo nafasi.Nitarudi mida ya saa Tatu au Nnne usiku, ngoja nimalizie shughuli za kulijenga taifa letu.cc: Chocs, Erickb52, Nivea, Passion lady, Sweetlady,Kakakiiza, Lachicaguapa, Arushaone, Mr Rocky, Charminglady, Baba V, Chimbuvu, wat8, mamndenyi, kipipi, Mr. Rocky Manoah, Preta, Judgment, Arabela, Bujubuji, Madame B, Dena amsi, Saudari, Filipo, sweetlady, Asnam, Natalia, Nyaningabo, Ndetichia, Sisimizi Shujaa, Ruttashbolwa.
Habarini za wikiendi,Licha ya kuwa nimetingwa na majukumu makubwa ya kujenga taifa letu hili, Leo imenibidi nitinge humu ili niwaeleze kuwa nimesikitishwa na nimezalilishwa sana na huu uzi. ambao sina idea nao. Manoah u r right this is not me.Kuna mtu atakuwa amehak akaount yangu.Naomab ile kamati ya anti hackers ichukue nafasi yake . Nakama haipo basi iundwe. Mwnyekiti hebu shughulikia hili suala likikushinda nadhani nianze kampeni ya kukutaka ujiudhuru hiyo nafasi.Nitarudi mida ya saa Tatu au Nnne usiku, ngoja nimalizie shughuli za kulijenga taifa letu.cc: Chocs, Erickb52, Nivea, Passion lady, Sweetlady,Kakakiiza, Lachicaguapa, Arushaone, Mr Rocky, Charminglady, Baba V, Chimbuvu, wat8, mamndenyi, kipipi, Mr. Rocky Manoah, Preta, Judgment, Arabela, Bujubuji, Madame B, Dena amsi, Saudari, Filipo, sweetlady, Asnam, Natalia, Nyaningabo, Ndetichia, Sisimizi Shujaa, Ruttashbolwa.
Umeona ishu imekuwa
ndivyo sivyo unasingizia sio wewe ha ha ha ha
mbona mwandiko unafanana wa kwanza na wa pili? jinsi ya kumention
inafanana hata watu uliowamention sahivi ndo wale walewale uliowamention
mwanzo????
hongera kwa kukunwa!!!!!!!!!!!
Umeona ishu imekuwa ndivyo sivyo unasingizia sio wewe ha ha ha ha
mbona mwandiko unafanana wa kwanza na wa pili? jinsi ya kumention inafanana hata watu uliowamention sahivi ndo wale walewale uliowamention mwanzo????
hongera kwa kukunwa!!!!!!!!!!!
Aksante, lakini ujue watu walikuwa mentioned nimewa cpy from the original comment ili kuokoa muda wa ku type. na hii ndo sababu fonts zimefanana, by the make fun of yourself as this gives no impact to me.
Kuna msemo unasema a f*** belives what comes first to his / her ..................
whatever!!!!!!!hiyo justification yako imekaa kitoto........Aksante, lakini ujue watu walikuwa mentioned nimewa cpy from the original comment ili kuokoa muda wa ku type. na hii ndo sababu fonts zimefanana, by the make fun of yourself as this gives no impact to me.Kuna msemo unasema a f*** belives what comes first to his / her ..................