Hakuna majini wazuri, yote ni mapepo machafu

Hakuna majini wazuri, yote ni mapepo machafu

majini yapo na mizimwi hipo ila ujaona wakina lucas mwashamba na voicechamber,samia mitano tena wakija kusifu mama yao wa kambo kuliko abduli na mama yake.
 
Usichanganye majini na malaika waovu, hao ni viumbe aina mbili tofauti. Malaika waovu ni kundi la malaika waliyoasi hivyo ni sahihi kusema hakuna wazuri au wema ndani yake ila majini si katika malaika kabisa.
 
Majini na binadamu waliumbwaaa,jini aliumbwaa na moto binadamu na udogo...ili dunia iwe sawa viumbe vyote nimuhimu,hadi sisi miziii.kuna msaani nilimskia intaviu yake anasema aliambiwa ni zambi akamchora yesu,sasa nikajiuliza ana jua sura ya yesu au yesu wa video?tafakari....
 
Usichanganye majini na malaika waovu, hao ni viumbe aina mbili tofauti. Malaika waovu ni kundi la malaika waliyoasi hivyo ni sahihi kusema hakuna wazuri au wema ndani yake ila majini si katika malaika kabisa.
Hiyo ni kwa mujibu wa UKRISTO eeeh??
 
dah watu wa mnyaazi bhana bora wanaongea kiswahili maana hata waarabu wenye dini yao wangeshangaa sana nini hiki
 
Majini mazuri ni mapepo yaliyo silimu yakawa maislamu.
Kwani kuwa muislamu tu ndio unakuwa mtu mzuri? Mbona kuna waislamu na wana matendo machafu? Majini wapo hadi wakristo na wasiokuwa na dini kabisa.
 
Bado mtoto ndoto. Bado haujakua. Ukikua utaujua ukweli.
Kila la heri.
 
Kwani kuwa muislamu tu ndio unakuwa mtu mzuri? Mbona kuna waislamu na wana matendo machafu? Majini wapo hadi wakristo na wasiokuwa na dini kabisa.
Hakuna jini Mkristo, hayo yote ni maislamu na Qur an inasema yalisilimu acha kukana ndugu zenu katika imani.
 
Ukristo haujaeleza viumbe majini bali umeeleza malaika waovu. Wewe ukimuona mkristo anawaelezea majini we muulize source ya hayo maelezo.
Mkuu, Hii elimu ya kuhusu majini unaitoa sana hapa jamvini lakini hawataki kukuelewa.
Bilblia hizi zinazotumika sasa hivi hakuna neno jini sasa sijui elimu kuwahusu hawa viumbe wakristo wanaitoa wapi.
Labda kwenye biblia yenye vitabu 72 ile yenye kitabu cha tobiti ndio imetaja majini kwa kutaja jina kabisa.
Tatizo humu wengi hawapendi kujifunza mambo mapya wanaamini katika wayoambiwa kuwa ndio sahihi pasina kuwa question hao walimu wao,
Majini wema wapo.
 
Back
Top Bottom