Hakuna kitu kinachoniudhi kama kuwapa wageni tenda badala ya wazawa

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,475
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,475 2,000
Juzi nimerudi kutoka Pakistan

Leo nikawa naelekea mbezi kwa nigga wangu mmoja hivi, nafika pale ubungo naona Kuna ujenzi wa barabara mpya cha kusikitisha tenda inasimamiwa na mchina

Hivi wakandarasi wa bongo wako wapi??? Hawa graduates wa mlimani wanashindwa hata kujenga barabara???
 

texaz mc

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2016
Messages
374
Points
250

texaz mc

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2016
374 250
Juzi nimerudi kutoka Pakistan,Leo nikawa naelekea mbezi kwa nigga wangu mmoja hivi,nafika pale ubungo naona Kuna ujenzi wa barabara mpya cha kusikitisha tenda inasimamiwa na mchina,hivi engineers wabongo wako wapi??? Hawa graduates wa mlimani wanashindwa hata kujenga barabara??? This country is f**** up, foolish


Mbn ni kawaida maana wao wanatoa misaada mfn kujenga hizo barabara ila kwenye masharti ni kwamba ma engineer wakuu walete wao, vifaa wao so mnakuja kujikuta mkilipa mkopo mnalipa na gharama za hao ma engineer na vifaa so wanapanda kiuchumi.


WANA AKILI SANA HAWA WATU.
 

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,695
Points
2,000

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,695 2,000
safari hii kidogo wamepata kazi ila kiukweli hawa wahandisi wameajiriwa na watu wasio na taaluma hiyo ndo ma contractor wao wanatoa ujuzi tu.
bado safri ndefu ila watafika tu ni sawa kuwa na mtu mwenye MBA halafu ana CPA lakini bado kaajiriwa na kashindwa kutengeneza kazi kiukweli wanasheria wanajitahidi kwa kujiajiri labda ni kwasababu ndio ilikuwa degree ya kwanza kutolewa tanzania pale Lumumba.
 

Forum statistics

Threads 1,379,304
Members 525,377
Posts 33,741,946
Top