Hakuna Kazi au Ajira yoyote hata ya muda mfupi?

Hakuna Kazi au Ajira yoyote hata ya muda mfupi?

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,394
Reaction score
15,165
Hebu mtusaidie jamani hata sehemu ambazo wamefungua office na sisi tupate pesa za kununua sabuni maisha ni magumu mno wadau niko radhi kufanya hata per day tuu hali tete mno!

Hili Bango Limepitwa na Wakati Mimi ndo natoa Ajira kwa Sasa Ikiwa Pamoja na House girl na Kijana Anayetoa Huduma katika shamba langu la nguruwe na Kuku.
 
Umeandika nini sasa bangi mbaya sana.

We ---- ulitaka niweke CV hapa all i have nina Bachelor degree ya Accounting and Finance na nina uwezo kama siyo mtu wa msaada endelea kutafuta mabwana Jamii forums.
 
Hebu mtusaidie jamani hata sehemu ambazo wamefungua office na sisi tupate pesa za kununua sabuni maisha ni magumu mno wadau niko radhi kufanya hata per day tuu hali tete mno! ili hata ni kijichanga kwa miezi 8 nipige paper za NBAA

Ni graduate wa Bachelor of Accounting & Finance (BAF).
Endelea kuisoma number tu mkuu hamna jinsi tuu,,
ene
 
Hebu mtusaidie jamani hata sehemu ambazo wamefungua office na sisi tupate pesa za kununua sabuni maisha ni magumu mno wadau niko radhi kufanya hata per day tuu hali tete mno! ili hata ni kijichanga kwa miezi 8 nipige paper za NBAA

Ni graduate wa Bachelor of Accounting & Finance (BAF).
Kabla hajapata kazi hapa,saiv anaanzisha thread kwa siku mara 6
 
Hebu mtusaidie jamani hata sehemu ambazo wamefungua office na sisi tupate pesa za kununua sabuni maisha ni magumu mno wadau niko radhi kufanya hata per day tuu hali tete mno! ili hata ni kijichanga kwa miezi 8 nipige paper za NBAA

Ni graduate wa Bachelor of Accounting & Finance (BAF).
ukapata lumumba kazi kwa hiyo
 
Hebu mtusaidie jamani hata sehemu ambazo wamefungua office na sisi tupate pesa za kununua sabuni maisha ni magumu mno wadau niko radhi kufanya hata per day tuu hali tete mno! ili hata ni kijichanga kwa miezi 8 nipige paper za NBAA

Ni graduate wa Bachelor of Accounting & Finance (BAF).
Muhasibu wa Lumumba buku 7

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hebu mtusaidie jamani hata sehemu ambazo wamefungua office na sisi tupate pesa za kununua sabuni maisha ni magumu mno wadau niko radhi kufanya hata per day tuu hali tete mno! ili hata ni kijichanga kwa miezi 8 nipige paper za NBAA

Ni graduate wa Bachelor of Accounting & Finance (BAF).
Wewe mwehu unahimiza watu wajiajiri sasa hapo ulikuwa unaomba nn nyambafuu zako
 
Wewe mwehu unahimiza watu wajiajiri sasa hapo ulikuwa unaomba nn nyambafuu zako


Nani kakuhimiza? Endelea Kusubiri Ajira huku Ukiwadis Wenye Nchi Si tumepata kwa kuwanyenyekea.
 
Back
Top Bottom