Hakuna cha Magufuli Wala cha Nani


A

Amanikwenu

Senior Member
Joined
Dec 1, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
0
A

Amanikwenu

Senior Member
Joined Dec 1, 2009
187 2 0
Kutokana na msongamano wa magari ulivyo Dar es Salaam na utendaji wa Serikali ulivyo, hali ya foleni hapa Dar haitakaa iwe na nafuu yoyote ile. Yangu macho. Wakiweza kumaliza tatizo la foleni nitatembea kwa miguu kutoka Ubungo hadi Buguruni angalau mara moja kila miezi mitatu.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Tusubiri tuone!!!!!!!!!!!!
 
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,502
Likes
32
Points
145
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,502 32 145
Kutokana na msongamano wa magari ulivyo Dar es Salaam na utendaji wa Serikali ulivyo, hali ya foleni hapa Dar haitakaa iwe na nafuu yoyote ile. Yangu macho. Wakiweza kumaliza tatizo la foleni nitatembea kwa miguu kutoka Ubungo hadi Buguruni angalau mara moja kila miezi mitatu.
Wewe kweli mayai, kuna umbali gani kati ya Buguruni na Ubungo?. Watu tunatembea kila siku hapo asubuhi na jioni, wewe utatembea mara moja kila baada ya miezi mitatu?
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
135
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 135 160
Mkuu watu wanasahau, magufuli aliwika wakati wa mkapa kwa kuwa mkapa alikuwa anakusanya kodi na pesa zzinapelelkwa kujenga barabara kama ilivyo kwenye bajeti, kikwete kazi yake ni kulamba pesa za road fund na kupigia kampeni, huyu mtu ameligharimu taifa.

Tanroads imefilisika ni afadhali kufanya kazi na halmashauri kuliko tanroads. Magufuli bila chapaaa ya kujenga road atawika vipi.

Pole bro pombe
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Amani kwenu unatia aibu, watu wanatembea toka kimara hadi kariakoo kila siku wewe unaongelea buguruni-ubungo? shame on you
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,634
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,634 280
Mwikimbi said:
Tanroads imefilisika ni afadhali kufanya kazi na halmashauri kuliko tanroads.
Unamaanisha nini!?! Wewe ndio kati ya wale waliofilisi TANROADS na kuifilisi nchi kwa kudhani mahala pa kazi za umma ni sehemu za kujichotea mali na pesa.
 
N

Ndinimbya

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
149
Likes
0
Points
33
N

Ndinimbya

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
149 0 33
Huyu jamaa yawezekana mbwa wa osterbay(wakubebwa kwenye gari) wakati siye mbwa wa manzese(wapanda daladala) kutembea kwa mguu kilometa ndefu ni sehemu ya maisha ya kila siku
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Hivi huyo Magufuli amesharudisha zile nyumba zetu alizomuuzia jamaa yake na ile aliyompa kimada wake?
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,309
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,309 280
Ndibalema vipi tena!Tuachane na mambo ya kumkatisha tamaa mzalendo mwenye uchungu wa kweli wa nchi hii.Kumbuka Mugufuli siyo malaika mambo mengi huwa wanamzulia tu, hayana ukweli.
a
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,160
Likes
2,282
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,160 2,282 280
Kutokana na msongamano wa magari ulivyo Dar es Salaam na utendaji wa Serikali ulivyo, hali ya foleni hapa Dar haitakaa iwe na nafuu yoyote ile. Yangu macho. Wakiweza kumaliza tatizo la foleni nitatembea kwa miguu kutoka Ubungo hadi Buguruni angalau mara moja kila miezi mitatu.
nyie ndo mnaishangilia ccm kila siku, watu tunatembea yombo dovya mpaka kariakoo kila siku kwa mguu..

swali; ulipiga kura?
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Kutokana na msongamano wa magari ulivyo Dar es Salaam na utendaji wa Serikali ulivyo, hali ya foleni hapa Dar haitakaa iwe na nafuu yoyote ile. Yangu macho. Wakiweza kumaliza tatizo la foleni nitatembea kwa miguu kutoka Ubungo hadi Buguruni angalau mara moja kila miezi mitatu.
Tatizo la foleni litatatuliwa kama wanaweza kuwapa kazi Watanzania waliobobea fani ya Highways. Wapo wengi tu wanatesa ughaibuni.
 
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Likes
3
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 3 0
duuuuu! ndibalema umenichosha, magufuli sio malaika. pia ukumbuke wanamtandao walikuwa na jukumu la kumchafua kila asiyekuwa upande wao, hukumbuki salim, mwandosya,sumaye na wengine, mpeni haki yake waziri huyu hata kusimamia kauli zake inatosha unataka arudi kawambwa aliyekuwa anamuogopa hata bosi wa tanroads. magufuli amepelekwa ujenzi kwa malengo ya wanamtandao asipewe pesa za miradi ili ashindwe then wapate cha kusema, hii ndo tanzania yetu. tunajadili nyumba moja ya magufuli kwani bilion 185 zinazomlipa dowans ambaye mmiliki wake hajulikani ni sawa na nyumba ngapi. billion 40 za kagoda isiyo na mwenyewe ni nyumba ngapi. ee mungu tusaidie.
 
A

Amanikwenu

Senior Member
Joined
Dec 1, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
0
A

Amanikwenu

Senior Member
Joined Dec 1, 2009
187 2 0
Wakuu nchi hii ni balaa hasa uongozi huu wa CCM unasikitisha sana.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Mkuu watu wanasahau, magufuli aliwika wakati wa mkapa kwa kuwa mkapa alikuwa anakusanya kodi na pesa zzinapelelkwa kujenga barabara kama ilivyo kwenye bajeti, kikwete kazi yake ni kulamba pesa za road fund na kupigia kampeni, huyu mtu ameligharimu taifa.

Tanroads imefilisika ni afadhali kufanya kazi na halmashauri kuliko tanroads. Magufuli bila chapaaa ya kujenga road atawika vipi.

Pole bro pombe
Mkuu umesahau,
Anapiga misele kuliko kawaida
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
duuuuu! ndibalema umenichosha, magufuli sio malaika. pia ukumbuke wanamtandao walikuwa na jukumu la kumchafua kila asiyekuwa upande wao, hukumbuki salim, mwandosya,sumaye na wengine, mpeni haki yake waziri huyu hata kusimamia kauli zake inatosha unataka arudi kawambwa aliyekuwa anamuogopa hata bosi wa tanroads. magufuli amepelekwa ujenzi kwa malengo ya wanamtandao asipewe pesa za miradi ili ashindwe then wapate cha kusema, hii ndo tanzania yetu. tunajadili nyumba moja ya magufuli kwani bilion 185 zinazomlipa dowans ambaye mmiliki wake hajulikani ni sawa na nyumba ngapi. billion 40 za kagoda isiyo na mwenyewe ni nyumba ngapi. ee mungu tusaidie.
Sidhani kama ni kweli uongo mtupu huo; Kwamba kiwanda kilicho toa product mbovu ya Bia watu wakanywa wakaarisha kwamba katika production hiyo hiyo mbovu kulikuwepo chupa moja ya bia nzuri inayofaa nadhani Mkuu unajenga hoja bila basis yoyote huwezi kupata mtu aliyepo ndani ya CCM kwa sasa tena akawa hadi Mbunge na Waziri kuwa ni safi huwezi haipo kitaaluma "if test such hypotheses, it must fail very easy" pia haipo ki-uhalisia hiyo siyo CCM naona huijui vizuri; labda humjui Magufuli au wewe ni kibaraka wake, Nilazima tuwe na "Objective indicators" za kusema huyu ni sawa na huyu si sawa, kwa hoja zinazopimika sio kwa kuangalia nani anapiga sana kelele; ufahamu kuwa serikali ina-fanyakazi kwa maamuzi ya pamoja yanayoamuliwa katika Baraza la Mawaziri na hakuna anayetoka na hoja nyumbani kwake kwa mke na watoto wake!! Siku zote nimekuwa nikisema hakuna kondoo katika kundi la mbwa mwitu,
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
Mwizi wa sh.1 na mwizi wa milioni 1 wote sawa tu,hakuna dhambi ndogo.magufuli ni sawa tu na walioiba mapesa mengi icpokua tu wananchi ha2na jinsi la sivyo wote ilibidi kuvisha tairi na kupiga moto tu.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,752
Likes
46,147
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,752 46,147 280
Kutokana na msongamano wa magari ulivyo Dar es Salaam na utendaji wa Serikali ulivyo, hali ya foleni hapa Dar haitakaa iwe na nafuu yoyote ile. Yangu macho. Wakiweza kumaliza tatizo la foleni nitatembea kwa miguu kutoka Ubungo hadi Buguruni angalau mara moja kila miezi mitatu.
Huo ndio ukweli wenyewe.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Wewe kweli mayai, kuna umbali gani kati ya Buguruni na Ubungo?. Watu tunatembea kila siku hapo asubuhi na jioni, wewe utatembea mara moja kila baada ya miezi mitatu?

Mtoto wa fisadi huyo,watu kona toka Baruti kila siku to and fro....vichochoro vyote nimekariri toka baruti hadi posta....
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
Kutokana na msongamano wa magari ulivyo Dar es Salaam na utendaji wa Serikali ulivyo, hali ya foleni hapa Dar haitakaa iwe na nafuu yoyote ile. Yangu macho. Wakiweza kumaliza tatizo la foleni nitatembea kwa miguu kutoka Ubungo hadi Buguruni angalau mara moja kila miezi mitatu.
Kuna mwenzio mmoja alitoka sijui Mwanza vile akaja mpaka hapa kwakutumia usafiri wa Baiskeli na kisha akapokelewa Ikulu kama shujaa eti kisa kaja kumpongeza Mkwere.


Sasa sijui mwanakwetu utakwenda Buguruni kumpongeza Seif kwa kupewa shavu ktk SMZ huku akiwa hana mamlaka yeyote ile zaidi ya kusubiri kuonja ftari Mwezi wa Ramadhani...
 

Forum statistics

Threads 1,235,475
Members 474,585
Posts 29,223,619