Chakaza Platinum Member Joined Mar 10, 2007 Posts 41,029 Reaction score 74,718 May 23, 2018 Thread starter #81 idawa said: Chadema sio ya wanachadema ile ni taasisi ya umma..... Click to expand... Nani kakuambia?
idawa said: Chadema sio ya wanachadema ile ni taasisi ya umma..... Click to expand... Nani kakuambia?
idawa JF-Expert Member Joined Jan 20, 2012 Posts 25,306 Reaction score 38,511 May 23, 2018 #82 Chakaza said: Nani kakuambia? Click to expand... Kwa hiyo unajua ni kikundi chenu cha kufa na kuzikana.
Chakaza said: Nani kakuambia? Click to expand... Kwa hiyo unajua ni kikundi chenu cha kufa na kuzikana.