Hakika Lowassa ni mgeni wa sheria....


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
626,005
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 626,005 280
Kama umelisoma gazeti la Mtanzania la leo ukurasa wa kwanza utaona jitihada za Mheshimiwa MBUNGE wa Monduli Edward Lowassa katika kujaribu kuwa "relevant" katika "political setup" ya nchi hii kwa kujipatia "cheap visibility" pale aliposhauri BIMA iwajibike na ajali ya meli ya Zanzibar...................

what are the pertinent facts on this tragedy?

1) Mwenye meli alipakia watu na bidhaa zaidi ya kipimo na uwezo wa meli............................huu ni uzembe kwa mmiliki wa chombo, SUMATRA, na serikali ya JMT na ya visiwani.................................BIMA hawawajibiki katika ajali za kizembe kama hii........................

2) Sheria za vyombo vya majini ipo wazi kabisa ajali zote zinazosababishwa na uzembe wamiliki kugharimia fidia..........sasa Mheshimiwa Lowassa anatoka wapi kuingiza BIMA kwenye nakisi bandia ambazo ni kinyume kabisa na sheria??????????????????

3) Kama mwanasiasa huyu angelikuwa ni kiongozi makini na ambaye anajali kweli adha za raia angelishinikiza uwajibikaji wa watendaji serikalini badala ya kututupia changa machoni kwa hizi kejeli zake.............katika masuala ya kimsingi kama haya...................

where does this leave Lowassa with his burning ambition to be our CHIEF CEO comes 2015??????????????

He is definitely unfit and totally unprepared with 21st challenges.........bedevilling this nation................and in....................particular when he fails even to grasp such rudimentaries of our own laws which he had personally helped to patch up.......................................

what is your view on this discourse after you have carefully perused the said article on Mtanzania?

[h=2][/h]
[TABLE="class: cms_table_contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: cms_table_contentheading, width: 100%"]MV Spice Islanders ilibeba abiria 3,000
[/TD]
[TD="class: cms_table_buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: cms_table_contentpaneopen"]
[TR]
[TD="class: cms_table_createdate"] Wednesday, 14 September 2011 20:39
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]

07spiceirelander.jpg
Meli ya MV Spice Islanders ikielewa katika bahari eneo la Nungwi Zanzibar nchini Tanzania, inasadikiwa kuwa kabla ya kupata ajali meli hiyo ilikuwa imebeba abiria 3000, huku uwezo wake ukiwa abiria 6000.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
ANAJIANDAA KUGOMBEA URAISI 2011 KWA TIKET YA CUF MWACHE AJIPANGe
 
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
830
Likes
66
Points
45
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
830 66 45
We kwani ni mgeni kwenye chama cha MAGAMBA??????????
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
LOWASA ANA HASIRA HAJAALIKWA KWENYE COMEDI IGUNGa
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
lowasa for presdent 2015 kwa tiketi ya magamba,ambaye hataki ajinyonge.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
Ukishaona hivyo ujue kuna mtu wanamfunika...kwanza mkuu wa bandari (sijui ni mtoto wa Abdu Jumbe) na wamiliki wa meli ....
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Watabana na kuachia ila ukweli utajitela wenyewe
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
na huyu ndiye anaonekana mwerevu zaidi ya wengine kundini!!!!! haya kama kawaida nchi inaendeshwa kwa matamko na hapa cha muhimu tusubirie ili tumkumbushe tamko lake baada ya siku saba kama litatekelezeka. Na baada ya siku saba tutakumbushia mwezi ukifika theni mwaka kabla ya hiyo 2015



Then kazi yake kwisha kuanzia hapo alipo ajiuzuru ubunge tuuuuu iweje yeye kama yeye mwakilishi wa wananchi akiuke mashariti ya usafirishaji watendajiwake wawajibishwe ipasavyo,

Hiyo Meli ni lini mara ya mwisho kufanyiwa service? ni kwa muda gani tokea aimiliki hiyo meli na imeingiza faida kiasi gani ambacho alishindwa nunu ameli nyingine au kuboresha service
Mkuu Jethro, mambo yameshaharibika hapa na tunavyochelewa kuchukua hatua ndivyo tunajipeleka wenyewe 'ground zero'. Wanaweza kuza na service documents ambazo ziko backdated kama walivyofanya kwenye utetezi wa ndege za serikari mkumbeba mrs. mkulu!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,389
Likes
2,291
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,389 2,291 280
Kama umelisoma gazeti la Mtanzania la leo ukurasa wa kwanza utaona jitihada za Mheshimiwa MBUNGE wa Monduli Edward Lowassa katika kujaribu kuwa "relevant" katika "political setup" ya nchi hii kwa kujipatia "cheap visibility" pale aliposhauri BIMA iwajibike na ajali ya meli ya Zanzibar...................

what are the pertinent facts on this tragedy?

1) Mwenye meli alipakia watu na bidhaa zaidi ya kipimo na uwezo wa meli............................huu ni uzembe kwa mmiliki wa chombo, SUMATRA, na serikali ya JMT na ya visiwani.................................BIMA hawawajibiki katika ajali za kizembe kama hii........................

2) Sheria za vyombo vya majini ipo wazi kabisa ajali zote zinazosababishwa na uzembe wamiliki kugharimia fidia..........sasa Mheshimiwa Lowassa anatoka wapi kuingiza BIMA kwenye nakisi bandia ambazo ni kinyume kabisa na sheria??????????????????

3) Kama mwanasiasa huyu angelikuwa ni kiongozi makini na ambaye anajali kweli adha za raia angelishinikiza uwajibikaji wa watendaji serikalini badala ya kututupia changa machoni kwa hizi kejeli zake.............katika masuala ya kimsingi kama haya...................

where does this leave Lowassa with his burning ambition to be our CHIEF CEO comes 2015??????????????

He is definitely unfit and totally unprepared with 21st challenges.........bedevilling this nation................and in....................particular when he fails even to grasp such rudimentaries of our own laws which he had personally helped to patch up.......................................

what is your view on this discourse after you have carefully perused the said article on Mtanzania?
Mkuu SUMATRA walipigwa marufuku kufanya kazi Zanzibar kwa kuwa Usafiri si suala la Muungano!!! Sijui JMT nayo imepigwa marufuku Zanzibar kwa kuwa Usafiri si suala la muungano!! Huu muungano huu!!
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Hawa mawaziri wakuu wa zamani bana
  1. Nyerere(deceased and highly missed))
  2. Kawawa(deceased)
  3. Sokoine(deceased and highly missed)
  4. Msuya(kimya)
  5. Warioba(kimya)
  6. Salim(kimya)
  7. Malecela(kimya)
  8. Sumaye(kidooogo anaongea)
  9. Lowassa(anaongea mno)
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Ndio hawahawa Wakina Kikwete, Lowassa na wajinga wengine waliotuingiza kwenye Mikataba ya Kijinga wakizani wanajuwa Sheria kumbe vichwa vyao ni vyamasaburi.
 
N

Nali

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
869
Likes
317
Points
80
N

Nali

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
869 317 80
Lowassa akinyamaza......utasikia ooh sijui mbona hasemi kama ni kiongozi anayetegemewa baadaye mbona hasemi? Akiongea ooh anaongea Mno! Lol! Hata kama ni layman katika sheria lakini lengo lake lilikua jema kwamba watu wale wasaidiwe! Kweli WTZ sijui ni Taifa lililotoka wapi, Bongo Bwana noma ILA nimekumbuka TATIZO USWAHILI MWINGI/POROJO/LONGOLONGO!!!! RutashubaNYUMA.....uko NYUMA sana na sioni hoja katika thread yako!!!
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,667
Likes
445
Points
180
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,667 445 180
Hawa mawaziri wakuu wa zamani bana
  1. Nyerere(deceased)
  2. Kawawa(deceased)
  3. Msuya(kimya)
  4. Warioba(kimya)
  5. Salim(kimya)
  6. Malecela(kimya)
  7. Sumaye(kidooogo anaongea)
  8. Lowassa(anaongea mno)
9. Pinda (Kimya anaogopa anaweza kusema hili halafu kesho akakanushwa vikali au akaambiwa asubiri hadi Mkweree ashuke kwenye 'Air Force One' ili amshauri kwa kuwa Mkweree akiwa safari, Ikulu yote likizo na makamu wa raisi anaenda Zenji kula urojo.)
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
9. Pinda (Kimya anaogopa anaweza kusema hili halafu kesho akakanushwa vikali au akaambiwa asubiri hadi Mkweree ashuke kwenye 'Air Force One' ili amshauri kwa kuwa Mkweree akiwa safari, Ikulu yote likizo na makamu wa raisi anaenda Zenji kula urojo.)
Huyu tumsamehe ni incumbent
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Kama umelisoma gazeti la Mtanzania la leo ukurasa wa kwanza utaona jitihada za Mheshimiwa MBUNGE wa Monduli Edward Lowassa katika kujaribu kuwa "relevant" katika "political setup" ya nchi hii kwa kujipatia "cheap visibility" pale aliposhauri BIMA iwajibike na ajali ya meli ya Zanzibar...................

what are the pertinent facts on this tragedy?

1) Mwenye meli alipakia watu na bidhaa zaidi ya kipimo na uwezo wa meli............................huu ni uzembe kwa mmiliki wa chombo, SUMATRA, na serikali ya JMT na ya visiwani.................................BIMA hawawajibiki katika ajali za kizembe kama hii........................

2) Sheria za vyombo vya majini ipo wazi kabisa ajali zote zinazosababishwa na uzembe wamiliki kugharimia fidia..........sasa Mheshimiwa Lowassa anatoka wapi kuingiza BIMA kwenye nakisi bandia ambazo ni kinyume kabisa na sheria??????????????????

3) Kama mwanasiasa huyu angelikuwa ni kiongozi makini na ambaye anajali kweli adha za raia angelishinikiza uwajibikaji wa watendaji serikalini badala ya kututupia changa machoni kwa hizi kejeli zake.............katika masuala ya kimsingi kama haya...................

where does this leave Lowassa with his burning ambition to be our CHIEF CEO comes 2015??????????????

He is definitely unfit and totally unprepared with 21st challenges.........bedevilling this nation................and in....................particular when he fails even to grasp such rudimentaries of our own laws which he had personally helped to patch up.......................................

what is your view on this discourse after you have carefully perused the said article on Mtanzania?
Wana JF/Watanzania wote!!!

Meli ni ya Nani kwanza jibu twahitaji?

Kiongozi gani au viongozi wapi wanaendelea kuliongelea hili swala bila kumtaja ane miliki hiyo Meli Mv.Spice.
 
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
324
Likes
5
Points
35
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
324 5 35
Mmiliki ni Mh Ayoub mbunge wa CCM. Hebu tumuangalie historia yake. Mwenye historia ya huyu mkubwa atupe tuone je na yeye yupo safi au ni fisadi?
 
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
222
Likes
0
Points
0
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
222 0 0
Alishasema ni bora ufanye maamuzi yakawa sio sahihi kuliko kutokufanya maamuzi kabisa..
 

Forum statistics

Threads 1,235,725
Members 474,712
Posts 29,232,447