Mkuu Asante kwa Uzi umenikumbusha mbali sana, mambo ya game's and gamers.
Enzi hizo pale IRINGA NET tunaenda kucheza moto Kombat, call of duty "SAVIMBI my best character till today" na need for speed, jamaa ndio akatusanua kwamba kuna game inaitwa GTA 4, Aaah! Kwangu ulikua ulimwengu mpya ukichanganyia na yale mambo ya cheat code ndio kabisa walinichota moyo na akili.
Kwakweli namshukuru Mungu sahivi nimekua mkubwa hata simu haina game, it was too much to me.
Nilikuwa naweza kukaa masaa nane hata nyuma sigeuki ni Mimi na screen tuu.
Nilikua addicted na games Yaani nacheza Kila game mpaka kile kigemu Cha Google internet ikikata nacheza hata masaa😂😂😂.
Anyway kwasasa majukumu yanabana ila nikikaribia kuzeeka nitarudi, JASIRI HAACHI ASILI.