Haki ya kufanya mtihani wa kitaifa

heavyload

heavyload

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
781
Points
500
heavyload

heavyload

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
781 500
Naomba msaada wa kisheria kuhusu mtahiniwa mtarajiwa kunyimwa kufanya mtihani wa kitaifa hasa wa kidato cha sita kwa tuhuma za kujihusisha kimapenzi na mwanafunzi mwezie huku akiwa ameshalipia pesa ya usajili na ameshasajiliwa kuufanya mtihani huo.Je ni sahihi kunyimwa kufanya mtihani afanyeje ili apate haki yake ikiwa amelipa ada kwa miaka miwili tena private school hadi pesa ya usajili?
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,445
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,445 2,000
Ni ngumu sana kukushauri maana umeeleza upande wako, shule unaweza kufukuzwa hata imebaki siku moja ufanye mtihani hata kama mtihani huo umelipia.
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,884
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,884 2,000
Ukifukuzwa hata siku ya mtihani Kama taratibu zote zimefuatwa Basi utakuwa umepoteza haki ya kufanya mtihani kwa sababu hiyo Ni haki ya bona fide students na wewe wakati huo utakuwa umeishapoteza haki hiyo maan hautakuwa mwanafunzi
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,393
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,393 2,000
La msingi fanya mpango ufanye mtihani mwakani. Acheni mambo ya kupenda penda kesi uchwara.
Mtihani wenyewe umeshafafanyika tayari.
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,077
Posts 31,490,832
Top