Haki ya Ibada kwa kila mmoja wetu

Haki ya Ibada kwa kila mmoja wetu

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,318
Reaction score
102,616
Mungu ni wetu sote na tuna haki ya kumwabudu kadri ya Imani zetu as long as huingiliii haki za wengine.

Pole Lisu. Mungu yuko nawe

Jpili njema
 

Attachments

  • VID-20260913-WA0005.mp4
    7.1 MB
Na IBADA NI MOJA TU!! HUKUMU ZAKE niza kweli naza HAKI
 
Mungu ni wetu sote na tuna haki ya kumwabudu kadri ya Imani zetu as long as huingiliii haki za wengine.

Pope Lisu. Mungu yuko nawe

Jpili njema
Padre kasikitika.

 
Back
Top Bottom