Haki haitendeki, tumeamua kusimama na #FreeMaxenceMelo

Haki haitendeki, tumeamua kusimama na #FreeMaxenceMelo

Hata kama haki ya mtu itacheleweshwa naamini Haipotei kamwe, Mahakamani ndiko sehemu pekee haki Hupatikana, Sasa kwa nini hawataki kumpeleka huko, hii ni kuvunja sheria makusudi ili kutunyima uhuru wa kusema na kukosoa Viongozi wetu tulio wa chagua wenye we.

[HASHTAG]#Free[/HASHTAG] Mexence Melo
 
Namuona Max yuko online,naamini anashuhudia jinsi tunavyopiga kelele ,aelewe tupo pamoja naye na kamwe hatuwezi kumwacha
[HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG]
Huenda ni watesi wake ndio wanatumia kifaa chake....Tanzania bhana.
 
Hata kama haki ya mtu itacheleweshwa naamini Haipotei kamwe, Mahakamani ndiko sehemu pekee haki Hupatikana, Sasa kwa nini hawataki kumpeleka huko, hii ni kuvunja sheria makusudi ili kutunyima uhuru wa kusema na kukosoa Viongozi wetu tulio wa chagua wenye we.

[HASHTAG]#Free[/HASHTAG] Mexence Melo
Mahakama hii hii au nyingine??
 
Mnaonaje kama sig. zetu zote kwa pamoja zikawa.....''FREE MAXENCE MELO'' na avatar zetu tukaweka hiyo picha hadi Max atakapokuwa huru?


Wazo zuri Mods JamiiForums fanya Modification ya hiyo avatar ili ikidhi MB zinazokubalika kwenye avatar watu waitupie kwenye profile zao kuwapa sapoti wenzetu.
 
50e762abbcb3c8a3626a0aca2e830095.jpg
 
AGENDA SETTING THEORY IN PROGRESS
Hiyo haitaki kua na elimu ya juu
 
Nitapaza sauti yangu kwa staha mpaka MaxenceMelo awe uhuru kwa kufuata taratibu za nchi yetu kama zilivyoelekezwa kwenye katiba ya nchi.

[HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG]
 
[HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG] n [HASHTAG]#BringBack[/HASHTAG]
BenAlive
 
[HASHTAG]#freemaxencemello[/HASHTAG]

JamiiForums kwamba kilonga cha Max kiko mikono ya wadukuzi?



Maxence Melo was last seen:
22 minutes ago
 
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]

Ova
 
Back
Top Bottom