Haki haitendeki, tumeamua kusimama na #FreeMaxenceMelo

Haki haitendeki, tumeamua kusimama na #FreeMaxenceMelo

Bunge limegomewa lisiwe laivu,

Vikao vya ccm hasa vya halmashauri kuu vimebanwa visikutane mpaka baada ya miezi 6

Kamati kuu ccm mpaka miezi mine

Je hii ni jitihada ya kutotaka kudhibitiwa na vyombo halali?

Ni jitihada za kutaka asihojiwe na chama,Bunge na sasa wananchi(kupitia mitandao)
Kuna kitu kina aandaliwa usijali wakati ukifika utaelewa
 
[HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG]
Kwa umoja wetu dunia lazima ijue
Mimi mitandao yote
[HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG]
 
Pongezi sana kwenu uongozi wa Jamii Forum kwa kuamua kusimamia haki hayo mapambano ya kupinga ukandamizaji wa uhuru wa kutoa maoni yanatakiwa kupigiwa kelele na wananchi wote bila kujali itikadi za vyama wala dini.
Kila mwananchi anatakiwa kuupinga huu ukandamizaji wa sheria kwa nguvu zote.
[HASHTAG]#Justice[/HASHTAG] For Lema

[HASHTAG]#Bring[/HASHTAG] Back Ben Saanane

# Free Maxence Melo
 
Ndio Tanzania mliyopewa na lubuva mwaka Jana mwezi wa kumi

Asante tundu lisu wakimaliza na sisi watahamia kwa yule badae kwa yule badae kwa yule kwisha

Ukweli Mungu yupo kama unasmmema kutuombee Mimi ndio nimeanza kukuombea sana ili Mungu aingilie kati
 
Huu utakuwa ni muendelezo kama ule wa Lema,serekali ya awamu hii ni vigumu kuielewa,inajidai kupambana na maovu lakini wanaoyafichua maovu kwa kuyaweka hadharani ili iwe raihisi kwa serekali kupambana nayo ndio wanaokamatwa na kupewa vifungo ambavyo havijaamuliwa na mahakama.
Haya ya mwisho wake
 
Kelele za nyuma ya kiibodi haziwezi kuzaa matundaa tunayoyataka.

Great thinkers naomba mlete njia mbadala
 
[HASHTAG]#freemaxencemello[/HASHTAG]
tupo pamoja mkuu ktk kipndi hki kgumu
 
Hadi sasa polisi bado hawajafanikiwa kupata wanachotaka kutoka kwa Maxence Melo na wasaidizi wetu wawili.

Ningeelewa zaidi kuhusu lengo la polisi kama wangekuwa wanao wataalam wa teknohama ambao pengine wangeweza kuwasaidia katika kutafuta khasa ni nani alietoa tarifa za ubadhifilu wa mafuta kule bandarini na taratibu za kifisadi hapa JF.

Lakini tangu kuanzishwa kwa JF miaka 10 ilopita JF imekuwa imara na itaendelea hivyo labda kama polisi na vyombo vya dola Tanzania watataka kupanda ndege kila mara kuitafuta JF na wasiipate server ilipo mahala fulani hapa duniani.

Serikali kupitia polisi kama chombo chake cha kutekeleza sheria ya mtandao, inapaswa kufikiria mara mbili juu ya njia wanayotumia kutaka kuinyamazisha JF kwani hata baadhi ya wanachama hapa ni watumishi wa serikali kwa majina halisi na wengine ni kwa majina bandia.

Wale wote wanaolalamika kwamba taarifa zilizotolewa kupitia JF kuhusiana na shughuli zao za ufisadi wanapaswa kujiuliza kwanini iwe wao na sio watu wengine?

Jeshi la polisi wana budi kumuachia Maxence Melo na wasaidizi wake na kuacha kuisumbua Jamii Media.

Jeshi la polisi lijikite zaidi katika shughuli za uchunguzi mahiri kama ule wa miili ya wale binadamu walokutwa wametupwa mtoni na hadi leo hakuna autopsy wala DNA tests zilizofanywa.

Huu ni wakati sasa wa jeshi letu hata kutumia mbinu za kutafuta watalaam wengi ambao wengine wapo hapahapa JF ili kulisaidia taifa katika kujiletea maendeleo katika Nyanja mbalimbali.

Pia ni wakati wa sasa wa serikali kufikiria upya juu ya ukosoaji ambao upo zaidi katika kuchagiza shughuli zake katika kuliletea mandeleo taifa hili badala ya kukesha na maombi na namna ya kuifunga na kuifutilia mbali JF.

Ningependa kulishauri jeshi la polisi kwamba njia wanayotumia kuinyamazisha Jamii Forums haitafanikiwa kwasababu Jamii Forums haina servers nchini Tanzania wala barani Afrika.

Hii ni sambamba na baadhi ya sisi wanachama hapa ambao wengine ni wataalam wa mitandao na nyanja zingine mbalimbali, lakini tupo kila mahala hapahapa duniani.

Polisi imwachie Maxence Melo na wasaidizi wake wawili ambao imewachukua leo kwa mahojiano zaidi.

Nakala: Mwigulu Nchemba, IGP Mangu, kamanda Sirro, DCI Wambura.
 
Tukumbuke kwenye mitandao mingine pia kupaza sauti zetu kwa nguvu.

[HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG]
 
Back
Top Bottom