Haka kamchezo ka leo kamenichekesha sana!

Haka kamchezo ka leo kamenichekesha sana!

Anza kumfuatilia Kitima kuanzia leo kama utamsikia anapiga kelele tena.!Method Kilaini Yuko wapi?!Kukataa Milioni 10 ya Birthday na hiyo ya kutotishika kujaziwa mafuta hizo huwa ni hadaa tu zenye kulenga kuwaaminisha Waumini wao kwamba wako ndani ya Taasisi imara sana isiyo yumba,lakini ukweli haiko hivyo ..Kanisa Katoliki linahitaji sana msaada wa ki pesa kwa sasa tangu liwepo na ni kwa Dunia nzima.

Kumpanga Samia kwamba tutapiga kelele usijali ila tuko pamoja hao jamaa ni jambo jepesi tu,ni waviziaji wazuri na wasoma upepo makini sana,ili wasisambaratike kirahisi.
Inawezekana...
 
Na kipindi Kitima akiwa Makamu Mkuu wa SAUT kuna posho ya Wanachuo wa Fani ya Ualimu wa Masomo ya Sayansi ilikuwa inatolewa na Serikali kwa SAUT ilikuwa haiwafikii ..inaelekezwa kwenye matumizi mengine ili kuokoa jahazi..Nadhani Mwenge kule ilifika wakaligomea hilo na Kitima akaenda kule akawaambia hatoi waende popote wa kanywea.ila kuna mmoja alimbana sana akatoa maagizo ya kufukuzwa na ikawa hivyo..Kata Rufaa za hapa na kule ..wapi akakata tamaa..niliwahi kukutana naye huyo jamaa Musoma Mjini na akanisimulia..Sasa kama ndiyo misimamo hiyo isiyo yumba unamaanisha labda......!!!!???Ni majanga tu..
Kila mtu ana bei yake 😀😀😀
 
Back
Top Bottom