Haipiti wiki naota napiga pepa la form 4

Haipiti wiki naota napiga pepa la form 4

Salaam ndugu wanajukwaa natumai mu wazima. Tatizo langu ni moja tu, ni tatizo ambalo limekuwa likinisumbua tangu mwanzoni mwa mwaka labda pengine jukwaa hili la madokta naweza pata ufumbuzi.

Yaani pamoja na kuwa nimepata digrii ya halali bila kufoji vyeti miaka zaidi ya mitano iliyopita ila bado naandamwa na ndoto ambayo imekuwa ikinipa tabu sana, wakati mwingine naota kesho ndio pepa la necta halafu sijasoma kabisa, wakati mwingine ndio nimeanza pepa halafu hakuna nnachojua, wakati mwingine nimechelewa kuingia kwenye pepa, yaani pepa linakaribia kuisha mi ndo naingia.

Nikistuka najiskia vibaya sana kwa muda halafu fahamu zikiniijia nafurahi kwamba kumbe hiyo stage nilishavuka kitambo. Nini chanzo cha ndoto hizi, na kwanini zimeanza mwaka huu na zimekuwa zikijirudia rudia?
Nenda kaombewe hiyo ni roho ya mauti. Shukuru Mungu haujafanya mtihani na kufaulu kwenye ndoto. Ukifanya na kufaulu ndio basi tena utakuwa umeondoka jumla.
 
Salaam ndugu wanajukwaa natumai mu wazima. Tatizo langu ni moja tu, ni tatizo ambalo limekuwa likinisumbua tangu mwanzoni mwa mwaka labda pengine jukwaa hili la madokta naweza pata ufumbuzi.

Yaani pamoja na kuwa nimepata digrii ya halali bila kufoji vyeti miaka zaidi ya mitano iliyopita ila bado naandamwa na ndoto ambayo imekuwa ikinipa tabu sana, wakati mwingine naota kesho ndio pepa la necta halafu sijasoma kabisa, wakati mwingine ndio nimeanza pepa halafu hakuna nnachojua, wakati mwingine nimechelewa kuingia kwenye pepa, yaani pepa linakaribia kuisha mi ndo naingia.

Nikistuka najiskia vibaya sana kwa muda halafu fahamu zikiniijia nafurahi kwamba kumbe hiyo stage nilishavuka kitambo. Nini chanzo cha ndoto hizi, na kwanini zimeanza mwaka huu na zimekuwa zikijirudia rudia?
no ndoto mbaya Mara nyingi inatokeaga kwanzia mida ya 11 asuhuh pale mashine invyosimama hii yote kuashiria kuna pepo mchafu anakuingia nakumbuka kipind flan nilikuw kila nikiota ndoto Kama hii basi siku hiyo nilikuw napata homa sana au siku mipango yangu haiendi
 
NO JOCKS TAFUTA CD ZA MAFUNDISHO YA MWAKASEGE ALIYOFUNDISHA DODOMA ILIYOISHA LEO. ALIFUNDISHA HILI SOMO LA NDOTO TENA SPECIFICALLY HABARI ZA KUOTA UKIWA SHULENI AU CHUONI NA PIA KAMA UNAOTA KAMA UNAFANYA MITIAHANI NA UKIAMKA UNAKOSA AMANI. TAKE IT SERIOUS NAAMINI UTAPATA MAJIBU. USIPUUZE KUNA UJUMBE MUNGU ANAKUPA. SITAKI NIKUPE MAJIBU MAFUPI NATAKA UPATE FULL DOZI. UKISHINDWA KUZIPATA HIZO CD NENDA KWENYE UKURASA WAKE WA FACEBOOK UTAPATA PIA HAYA MAFUNZO. Christopher and diana ministry (mana ministry).
 
Bashite kila siku anaota ndoto kama hii.

Kwani uwezi walau ata siku moja ukaushirikisha ubongo wako tukajali mambo ya msingi badala ya kuishi kiumbeaumbea hivi,swala la bashite lishaisha n halina tena uzito ata mkiongea vipi zaidi mnazidi wapa kiburi watu kama Nape na mwisho ni kuvuliwa uanachama.....tujadili ya kutuwezesha iona kesho sio ishu zisizo na msingi.
 
EXAMINATION DREAMS
In examination dreams, which Freud
considered to be "typical dreams," the
dreamer sees himself back at school taking
an examination.
Freud mentions this type of dream several
times in The Interpretation of Dreams (1900a).
The dreamer is embarrassed to see himself as
an adult among much younger fellow
students and obliged to retake an
examination that he already passed a long
time ago. "It would seem, then, that anxious
examination dreams (which, as has been
confirmed over and over again, appear when
the dreamer has some responsible activity
ahead of him next day and is afraid there
may be a fiasco)" (1900a, p. 274). The
meaning of the dream would be: "Don't be
afraid of tomorrow! Just think how anxious
you were before your Matriculation, and yet
nothing happened to you"
Note. Ndoto hii huwajia watu walio pasi mtihani tu. Kamwe mtu aliyepiga f f f f haoti ndoto ya kurudia mtihani!

Mkuu kiukweli hii ndoto ata mm uwa naiota sana yaani mpaka uwa naogopa...kwann inirudie na kuna mambo mengi nakutana nayo tu mbona siyaoti ni ishu ya mtihani tu....na unakuta nakuwa wala sjajiaandaa,sjasoma yaani full kama mleta mada hapo juu...sasa kipi cha kufanya kuachana na ndoto hizi?
 
Huu Uzi WA mleta mada ni WA muhimu sana ,MTU anaweza ona ni utani Ila ni kweli ndoto hizi hata Mimi zinanitokea,pamoja na kuwa nimemaliza medicine bachelor...
[HASHTAG]#msaada[/HASHTAG] Tafadhali Ndugu.
Kunawakati nilikuwa naota naokota shilingi mia za safaru barabarani nipo na wenzangu wao hawazioni mm ndiye naepekenyua kwenye mchanga na kuokota nyingi mmno kila tunapokuwa tunapiga hatua tukitembea na haziishiiiii mchangani...

Sasa haya mambo yakoje...ndoto ya mleta mada imeniandama mwaka kama wa nne sasa,hii ya kwako nayo mule mule bado kuna moja sjaona mtu anaitaja humu wacha niendelee kusoma comment alafu niunganishe dot.
 
Kama wewe ni Mkristo unayeamini, tafuta masomo ya mwalimu Christopher Mwakasege kwenye semina yake ya Dodoma kuanzia tar 2-9 April 2017. Semina ilikua inahusu ndoto. Siku ya Tar 8 jumamosi alizungumzia in particular ndoto za kuota upo shule akati umeshamliza may be chuo kikuu. Alichambua hii ndoto kibiblia. Tafuta hayo masomo yatakusaidoa sana sana sana. Ingia kwenye ukurasa wake wa fb Christopher &Diana Mwakasege (Mana ministry) utapata masono hayo huko. All da best
 
Duuuuu aiseee hapa nimeota nilikuwa nakimbia kutoka nje ya dormitory kuja ndani nikafika nikaingia juu dekani.

Duuuuuuu ile nimepanda ndio nagundua juna mamba uvunguni.. Nikawa nawaza nipite juu ya vitanda vya watu wengine.....

Na wao wamekataa wanataka niteremke chini kabisa na uwezekano no mkubwa mamba atanila

Nikiwa na huzuni hiyo nikashtuka kuwa nipo kitandani na nilimaliza udom miaka mi3 iliyopita..
 
Salaam ndugu wanajukwaa natumai mu wazima. Tatizo langu ni moja tu, ni tatizo ambalo limekuwa likinisumbua tangu mwanzoni mwa mwaka labda pengine jukwaa hili la madokta naweza pata ufumbuzi.

Yaani pamoja na kuwa nimepata digrii ya halali bila kufoji vyeti miaka zaidi ya mitano iliyopita ila bado naandamwa na ndoto ambayo imekuwa ikinipa tabu sana, wakati mwingine naota kesho ndio pepa la necta halafu sijasoma kabisa, wakati mwingine ndio nimeanza pepa halafu hakuna nnachojua, wakati mwingine nimechelewa kuingia kwenye pepa, yaani pepa linakaribia kuisha mi ndo naingia.

Nikistuka najiskia vibaya sana kwa muda halafu fahamu zikiniijia nafurahi kwamba kumbe hiyo stage nilishavuka kitambo. Nini chanzo cha ndoto hizi, na kwanini zimeanza mwaka huu na zimekuwa zikijirudia rudia?


Hapa nami nahitaji kujua asse,.
 
Salaam ndugu wanajukwaa natumai mu wazima. Tatizo langu ni moja tu, ni tatizo ambalo limekuwa likinisumbua tangu mwanzoni mwa mwaka labda pengine jukwaa hili la madokta naweza pata ufumbuzi.

Yaani pamoja na kuwa nimepata digrii ya halali bila kufoji vyeti miaka zaidi ya mitano iliyopita ila bado naandamwa na ndoto ambayo imekuwa ikinipa tabu sana, wakati mwingine naota kesho ndio pepa la necta halafu sijasoma kabisa, wakati mwingine ndio nimeanza pepa halafu hakuna nnachojua, wakati mwingine nimechelewa kuingia kwenye pepa, yaani pepa linakaribia kuisha mi ndo naingia.

Nikistuka najiskia vibaya sana kwa muda halafu fahamu zikiniijia nafurahi kwamba kumbe hiyo stage nilishavuka kitambo. Nini chanzo cha ndoto hizi, na kwanini zimeanza mwaka huu na zimekuwa zikijirudia rudia?
Ndugu hilo swala hata mm linanitokea na nateseka sana sijui ni nn
 
Kibiblia ukiota upo shule au chuo maana yake ni kuwa kuna hatua iliyopo mbele yako inahitaji maandalizi maalum ya fikra zako, yanayohitaji utaratibu maalum. As shule ni mahali ambapo mfumo rasmi wa maandalizi ya fikra zako yanafanyika. Ukiota upo shule ujue Mungu anasema na wewe juu ya fikra zako, umahitaji maandalizi ya kifikra ili uvuke stage uliyopo kwenda kwenye stage nyingine. Usipuuze ndoto za namna hiyo.
Source: C. Mwakasege
 
Salaam ndugu wanajukwaa natumai mu wazima. Tatizo langu ni moja tu, ni tatizo ambalo limekuwa likinisumbua tangu mwanzoni mwa mwaka labda pengine jukwaa hili la madokta naweza pata ufumbuzi.

Yaani pamoja na kuwa nimepata digrii ya halali bila kufoji vyeti miaka zaidi ya mitano iliyopita ila bado naandamwa na ndoto ambayo imekuwa ikinipa tabu sana, wakati mwingine naota kesho ndio pepa la necta halafu sijasoma kabisa, wakati mwingine ndio nimeanza pepa halafu hakuna nnachojua, wakati mwingine nimechelewa kuingia kwenye pepa, yaani pepa linakaribia kuisha mi ndo naingia.

Nikistuka najiskia vibaya sana kwa muda halafu fahamu zikiniijia nafurahi kwamba kumbe hiyo stage nilishavuka kitambo. Nini chanzo cha ndoto hizi, na kwanini zimeanza mwaka huu na zimekuwa zikijirudia rudia?
yaani hata mimi naota mara kibao mara nyingine naota tunapiga makelele halafu kinara naonekana mimi mara naota nafanya katukio darasan natetewa na mademu wa shule nzima mara nimechelewa paper roho inaniuma kinoma yaani haipiti week mbili bila kuota tukio kama hili
 
Daaa haya mambo sio wewe tu, nikuomba tu Mungu sjui ni ubongo kurudia mambo ya nyuma nadhan sjajua km huwa inaashria kitu chochote.

Lkn nakumbuka nilipomaliza kidato 6 nikiwa nimtuma maombi ya chuo niliwahi kuwa naota nafanya tena mtihani wa f6 na baadae nikaenda chuo kma nlivyokuwanimeomba sasa basi pengine ni dalili za kuwa utaenda kusoma level nyingine
 
Yani mimi naota mara nyingi nipo kwenye maandalizi ya mtihani wa mwisho a level,halafu nikicheki katika masomo yote kuna somo moja mwalimu hajawahi tokea darasani kufundisha toka tunaanza a level ,sasa nafikiria ntaenda jibu nini na mwalimu hajatufundisha hata kidogo...duh! Hizi ndoto.
 
Ndoto ni bayana, na hii ni taarifa kwamba kuanzia form4 kunamtu alichungulia hatima yako akaiona kuwa itakuwa nzur.. Ukafinyiwa ndumba na akachukua hiyo hatima anaitumia yeye au kamkabidhi mtu mwingine aitumie, kwahiyo wewe chochote utakachokifanya kinachohusiana na elimu utakuwa unamfaidisha yeye! kwa ujumla umerogwa yaani wamechukua nyota yako wanatumia wengine.. Ushauri wangu tafuta wachungaji wakuombee hili jambo huwa linaisha kwa jina la Yesu2 hakuna zaidi ya hapo. Lasivyo hii ndoto itatafuna hata maendeleo yako kimaisha.
 
Ndoto ni bayana, na hii ni taarifa kwamba kuanzia form4 kunamtu alichungulia hatima yako akaiona kuwa itakuwa nzur.. Ukafinyiwa ndumba na akachukua hiyo hatima anaitumia yeye au kamkabidhi mtu mwingine aitumie, kwahiyo wewe chochote utakachokifanya kinachohusiana na elimu utakuwa unamfaidisha yeye! kwa ujumla umerogwa yaani wamechukua nyota yako wanatumia wengine.. Ushauri wangu tafuta wachungaji wakuombee hili jambo huwa linaisha kwa jina la Yesu2 hakuna zaidi ya hapo. Lasivyo hii ndoto itatafuna hata maendeleo yako kimaisha.
Asante, kumbe kina Bashite wako wengi
 
Wewe unapenda sana shule. mtu aliepata Fa Fa Fa Fa Fa Fa hawezi kuota. Kama [HASHTAG]#BASHITE[/HASHTAG] kuota hii ndogo atasubili saaaaanaaaa
 
Back
Top Bottom