Hahahahahahaha Malaria Sugu!!

Huu ni upupu mtupu unaendelea halfu watu kama mwanzisha Thread ni mzigo humu JF, sielewi jamaa anacho andika, halfu dizaini huyu kichwani hazimtoshi bado ana ushamba fulani, mimi namnyaka vizuri sana hapa Zanzibar.....
Shule Muhimi Mkuu

Manyanza,usinambie ndo huyu kule fb anajiita rais wa vijana? huwaga nakupenda maana ukanichochea mbk nikala ban,ningekugongea 'like ila natumia simu!
 
Goodnt wakuu, mlale unono.
Karijaonana maudu; Inshaallah
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…