leipzig JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 2,766 Reaction score 1,716 Nov 20, 2016 #21 Shida ni uelewa wa huyo jamaa, maana yake amepewa nafasi aombe na apewe anachotaka kwa huyo demu.
ikhatibu JF-Expert Member Joined Nov 14, 2013 Posts 2,497 Reaction score 2,489 Nov 20, 2016 #22 Chapa Nalo Jr said: Halafu utasikia kidemu kinajibu "kwani kuninunulia tu lazima uwe boyfriend"!!!!. ***** kaombe ikulu kama ni rahisi hivyo. Click to expand... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji87] [emoji87] kweli utaki ujinga
Chapa Nalo Jr said: Halafu utasikia kidemu kinajibu "kwani kuninunulia tu lazima uwe boyfriend"!!!!. ***** kaombe ikulu kama ni rahisi hivyo. Click to expand... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji87] [emoji87] kweli utaki ujinga
donlucchese JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 17,258 Reaction score 22,140 Nov 20, 2016 Thread starter #23 ikhatibu said: [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji87] [emoji87] kweli utaki ujinga Click to expand... Hahah huyu mkuu bandidu sana
ikhatibu said: [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji87] [emoji87] kweli utaki ujinga Click to expand... Hahah huyu mkuu bandidu sana
L Lwasu JF-Expert Member Joined May 31, 2015 Posts 1,301 Reaction score 1,229 Nov 20, 2016 #24 Hataki ujinga!!