Hadi sasa CHADEMA imeshinda


M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,647
Likes
627
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,647 627 280
Mpaka sasa chadema ina viti 23 ukilinganisha na wabunge wa5 wa bunge lililopita.Hii ni baada ya kuchakachua huko kigoma mjini,songea mjini,mbeya vijijini,mbozi magharibi,kilombero,segerea na kwinginepo ambapo pameripotiwa.Bila hivyo vingefika viti zaidi ya 40.Hata hivyo idadi iliyoongezeka ni kubwa,360%.Nawapongeza sana viongozi wote wa chadema kwa kazi kubwa iliyofanyika.Sipati picha bunge lijalo litakavyokuwa baada ya kambi ya upinzani kuongezeka.Sijui chadema itakuwa na viti vingapi maalum anayejua utaratibu naomba anijuze.Kwaiyo wakuu kazi iliyofanyika ni kubwa na sisi wanaharakati twende kinyume na wote wanaobeza,najua wengi wao ni walamba viatu vya kina ki..te.Well done CHADEMA.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Mimi naona ni ushindi CHADEMA ila sasa CHADEMA wajipange wafungue ofisi majimboni tayari kwa mapambano ifikapo mwaka 2015..
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Haswaaaaa! Nina raha sana jamani. :clap2:
 
D

Dafia

Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
35
Likes
4
Points
15
D

Dafia

Member
Joined Oct 4, 2007
35 4 15
Well done Chadema.
Kinachotakiwa sasa ni kujipanga na kufungua matawi mengi kadri iwezekanavyo.Kuandikisha wanachama wapya,kutangaza sera nk.
Yaani safari ya kuchukua ushindi 2015 tuianze sasa,na sisi wananchi wanamapinduzi na wenye mapenzi ya kweli na nchi hii tuko nyuma yenu.
Daima msikubali kuvurugwa na CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,236,038
Members 474,926
Posts 29,244,378