• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hack FB account

ekitaly

ekitaly

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
11
Points
0
ekitaly

ekitaly

Member
Joined Nov 24, 2013
11 0
Kuna mtu anataka kunifunga kwa ushahidi wa fb text. Wadau nisaidieni nawejaze kuhack account yake nifute huo ushahidi.
Thanks.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,297
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,297 2,000
Napenda sana kucheka. Asante sana kwa kunichekesha ekitaly
 
Last edited by a moderator:
omary mwene

omary mwene

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
294
Points
0
omary mwene

omary mwene

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2013
294 0
Ha ha ha ha haaaaaa,majanga hayo ndugu yng.
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,710
Points
2,000
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,710 2,000
Huyo mtu anatumia namba ya simu au e-mail?
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,095
Points
1,195
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,095 1,195
Kuna mtu anataka kunifunga kwa ushahidi wa fb text. Wadau nisaidieni nawejaze kuhack account yake nifute huo ushahidi.
Thanks.

aahh??!! bana, hilo dogo mbona.
huyu inaelekea mtakuwa mnaelewana huyu. muwinde siku yupo kef, mnunulie juisi ya ukwaju. hawezi kataa. akitoka kwenda kukojoa tu, hapohapo--ingia kwene komputa yake, futa meseji. hiyo imekaaje...
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,050
Points
1,250
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,050 1,250
Ili uje utusumbue baadae bora ufugwe tu
 
JFKAMANDA

JFKAMANDA

Senior Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
121
Points
225
JFKAMANDA

JFKAMANDA

Senior Member
Joined Sep 1, 2013
121 225
Ingia Pm nikupe email yangu then nikuambie jinsi ya kutatua tatizo lako dogo kabisa ila itakuwa ni business
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,441
Points
1,195
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,441 1,195
Kuna mtu anataka kunifunga kwa ushahidi wa fb text. Wadau nisaidieni nawejaze kuhack account yake nifute huo ushahidi.
Thanks.
Ni PM nikupe maujanja but u have to pay me
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,765
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,765 2,000
Ha ha ha ha ha ha haaaaaaah, kama vipi mfikishe mabwepande mng'oe meno manne, mawili ya chini na mawili ya juu, akirudi atafuta mwenyewe tu
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
356
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
356 0
Yani wewe usiaangaike sana,
.
1= M block kwenye profile yako,
2= Deactivate account yako.

Most of hackers watakudanganya tu
.
wanatumia scripts kidies hakuna hacking bila programming language.
.
 

Forum statistics

Threads 1,405,366
Members 531,983
Posts 34,484,627
Top