Habib Mchange akamatwa na Polisi...!

Status
Not open for further replies.

hizi taarifa zitakua za kweli make mwenzake TUNTEMEKE hajakana hapo juu
 
Alivyokua CDM walimuona muhimu kwao na walikua wanamlipa kwa kazi waliyomtuma, leo kamwagika CCM hawataki hata kumsikia amekua kama cond..m! poor habib.......... umechoka mpk unaiba simu? ukitoka nenda temeke mtemvu kashawatafutia ajira uarabuni.......!
 
Watu wenye akili kama yako na mtoa mada hamstahili kuwa CCM kabisa hata fedha mlizobahatishwa kuhongwa shukuruni ur not deserved mmepotea cjui mtakimbilia wapi CHaumma,ADC au NCCR bcoz CCM no Chance mmeumbuka
 
Masalia PM7 hawahitajiki kabisa CCM
 
Sometimes yes! Sometimes no! Juzi watu walisema kijana anaukwasi wa kufa mtu baada ya kusaliti ubunge mwaka 2010. Imekuwaje??????

TENA LEO?????????? Yes or No!!

Niwe Tomaso
 


Hahaaa!! "UJIRA WA MWIHA" - Ben hatari sana
 
mh jaman hebu tuwe wakweli katika hili wajua hizi habari ni za kushtua kidogo ni kweli kamanda mchange kakamatwa yupo mabatini
 
B saa tisa atakuwa anahusika hapa, lazima atakuwa amemtegea hiyo kitu! Hutu dogo ni afadhali ya Yuda !
 

daa leo umeongea kama mtu, umeamua uzirudishe akili zako ulizoazima
 
kama kiogozi anafikia hatua ya kukwapua simu, sasa si anaweza kuwauza hata wananchi wake? CDM mnaona mbali jamaa asingewafaa. ntapita hapo kijitonyama ni njia ya kwenda nyumbani nimcheki.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…