Habarini za jioni wapendwa!


manjoge

manjoge

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
19
Points
45
manjoge

manjoge

Member
Joined Dec 8, 2012
19 45
Mimi ni mgeni humu jamani tutakuwa wote from now! I like ur views nimevutiwa kujiunga nanyi!
Thanx
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,917
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,917 2,000
karibu mgeni wetu, ila huku ni chumbani watu wanalala watupu huku...nashangaa wewe umeingia umeulambaaa
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
Karibu sana......jisikie huru mno........
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Toa taarifa fasta wewe ni ME au KE? FASTA pliz ili tumuite Babu ODM yule aitwaye Asprin aje akukague.
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Karibu sana nyumbani!

From Mr & Mrs Filipo
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,333
Members 494,038
Posts 30,821,367
Top