Habarini za asubuhi wanajamvi

mwarabu wa dubai

JF-Expert Member
Nov 29, 2015
320
500
Kumekucha na pilika pilika za hapa na pale ili mradi kupata mkate wetu wa kila siku ingawa mtaani hali si hali upande wa uchumi.Wana jamvi kuna habari kwamba Tanesco walitumia takribani bilioni 32 kukwepa kitanzi cha hukumu ya escrow.Hivi wadau Tanesco hawana washauri wa kisheria?na kama wapo kazi yao kubwa katika hii issue waliplay part gani?Nawasilisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom