S Shof Member Joined Sep 27, 2012 Posts 15 Reaction score 1 Sep 27, 2012 #1 Wakuu nimejiunga na magreat thinkers naomba mnipokee na mnipe ushirikiano. Nawasilisha.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,866 Reaction score 13,850 Sep 27, 2012 #2 Karibu sana JF mkuu.
S Shof Member Joined Sep 27, 2012 Posts 15 Reaction score 1 Sep 27, 2012 Thread starter #3 Ulimakafu said: Karibu sana JF mkuu. Click to expand... Nashukuru sana mkuu.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 27, 2012 #4 Shof said: Wakuu nimejiunga na magreat thinkers naomba mnipokee na mnipe ushirikiano. Nawasilisha. Click to expand... Karibu sana.
Shof said: Wakuu nimejiunga na magreat thinkers naomba mnipokee na mnipe ushirikiano. Nawasilisha. Click to expand... Karibu sana.
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Sep 27, 2012 #5 Karibu sana!
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,382 Reaction score 2,961 Sep 27, 2012 #6 Karibu jamvini.
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,341 Reaction score 76,062 Oct 1, 2012 #7 :welcome: