Habari!!


M

Muwahhid

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
9
Likes
3
Points
5
M

Muwahhid

Member
Joined Jun 23, 2016
9 3 5
Habari!! wakuu mimi ni mgeni humu ndani naomba mnipokeee, pale nitakapokosea naomba mnifahamishe.
Ahsanteni!!
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
Asante na ww pia
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,430 280
Karibu sana JF......
 
Nkungulume

Nkungulume

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
3,072
Likes
1,153
Points
280
Nkungulume

Nkungulume

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
3,072 1,153 280
Ni pm nikupe maelekezo
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,119
Likes
5,337
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,119 5,337 280
Ukikosea sana unatupwa sero
 

Forum statistics

Threads 1,235,576
Members 474,641
Posts 29,227,595