Habari za wana jamiiforums. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari za wana jamiiforums.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mdudu Wa Masala, Feb 17, 2012.

  1. M

    Mdudu Wa Masala Senior Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Natanguliza salaam za kheir..asalaam aleikhum warahma kwa waislam..amani ya BWANA iwe kwenu kwa wakristu..kwa rika langu mambo vipii masela na masistaduu..na kwa wakubwa zangu shkamooni.nimekita kambi.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Mmmh! Haya bana karibu sana.
     
  3. M

    Mdudu Wa Masala Senior Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mmmh! Sawa.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kwisha kazi. karibu.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Jf mdau.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,047
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...