Habari za JWTZ Kuna muda zinachekesha

Habari za JWTZ Kuna muda zinachekesha

mwehu ndama

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2019
Posts
2,386
Reaction score
9,197
Yaani Kila kukicha Hawa ndugu zetu wanazidi kunifanya nishangae ya Dunia..Kuna mwanaharakati mmoja huko Twitter ameachia meseji za askari wa JWTZ akiomba wananchi waandamane ili walau na wao mishahara Yao iongezeke wajione watu katika watu..Eti soldier mzima analia wananchi wawatetee Hali mbaya wanakufa na njaa .😅😅sasa Hawa ndo tumewakabidhi mipaka yetu kweli??. Yaani badala walinde nchi wao wanageuka ombaomba, kazi ipo !
 
Kamanda mzuri ni yule anaemaliza vita kabda hata risasi ya kwanza haijatoka...samuya anasubiri vita kamili na wananchi badala ya kutatua tatizo mapema
 
Mimi nawaonea huruma na Yale magwanda yao mazito kama gunia alafu wanawekwa juani walinde vituo vya mafuta na mwendokasi.

Mbaya zaidi Kuna wengine wamevaa musk sura nzima wanaonekana macho tu na hili jua Kali kama limeshuka. Yani mtu ameshika bunduki kubwa alafu amesimama wima na manguo mazito kwenye jua.

Kisa? Kulinda utawala ulio madarakani!!

Inashangaza sana.
 
‎Wanachofeli Gen Z.
‎
‎1.Kupata silaha za moto hapa mtakuwa mmemaliza mzizi wa fitina na hili litakokea kama kutakuwa na mgawanyiko jeshini na WA kina tesha watokee wagawie wananchi silaha.
‎
‎2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
‎Ma generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,
‎
‎3.mimi nikishapata AK 47,72au 102 na SMG namalisha ishu zote
 
Back
Top Bottom