Habari watanzania wenzngu.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari watanzania wenzngu..

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Keglon.kg, Sep 1, 2011.

  1. K

    Keglon.kg New Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari! hivi jamani mwenzeni nashindwa kuelewa hivi sisi Watanzania tunaishi katika dunia ipi??????????
    Kwani maisha tulionayo, hayana hadhi kabisa na rasilimali tulio nayo, sasa je! tuendelee kubaki kama wajinga,
    viongozi wanatufanya sisi hatuna akili na wapumbavu. Sasa kama wewe ni kijana na unahitaj maendeleo ya
    kweli unataka tu fanyajeee!
     
  2. Spider

    Spider JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ni mahal pa utambulisho na kukaribishana jamvin hapa.peleka mada hii kwenye jukwaa la siasa.kama ni mgen karib sana.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Maisha magumu yamemchanganya kwel. Amechanganya fail. Hapa ni mahala pa utambulisho.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    mkuu kweli ndo umeingia ila hku ni utambulisho tu siredi ipeleke jukwaa la siasa................IN SHORT WE JUST SURVIVN
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Andamana...
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tunaishi kwenye sayari ya Dunia
     
  7. yangoma

    yangoma Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tushazoea bwana we waache tu
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,025
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Una machungu mkuu,poa karibu sana.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Karibu ndio Tanzania yetu hiyo
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    khaa hii ni introduction tu au ni sredi inayotaka ushauri?

    eniwei karb bana
     
  11. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tufanye kama Libya kwa faida ya watoto wetu, yaani magamba yanaua uchumi, hata akili hayana yanagombania mifupa
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu kuonesha msisitizo ungeungana na msemakweli kusaidiana katika kurekebisha uvujishaji wa mali za umma sasa hivi yupo oysterbay anaendeleza harakati..
     
  13. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    ..............polepole usije vunja keyboard,................karibu sana JF
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa awe under security, maana anaweza akajinyonga.
     
  16. K

    Keglon.kg New Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza tuache uwoga na unafki, baada ya hapo ndio tuanze kufanya mipango ya maendeleo vinginevyo utakuwa uwongo mkubwa sana.
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Karibu sana mwenyeji.
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,314
    Likes Received: 4,756
    Trophy Points: 280
    Karibuu..
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,276
    Likes Received: 1,981
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.............................:welcome::hatari::lol:
     
Loading...