Habari ndugu zangu, naomba ukaribisho

fullcup

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
475
1,121
Karibu sana Mimi ndo mwenyekiti wa kamati ya mapokezi.

Kuna popoma mmoja anitwa GENTAMYCINE atakuja baada ya kupooza machungu ya kufunguliwa na feitoto huko Mwanza maana yeye ndo afisa habari za michezo humu ndani.
 

The Signal

Member
May 26, 2022
9
3
Karibu sana Mimi ndo mwenyekiti wa kamati ya mapokezi.

Kuna popoma mmoja anitwa GENTAMYCINE atakuja baada ya kupooza machungu ya kufunguliwa na feitoto huko Mwanza maana yeye ndo afisa habari za michezo humu ndani.
Asanteh mwenyekiti wa kamati ya mapokezi,asante sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom