Ta Kamugisha
JF-Expert Member
- May 17, 2011
- 3,550
- 2,200
Nauza GX 110 VVTI, ECONOM, KM 11/Litre, mpya imepaki, ipo geita, Tsh. 12,000,000 bei ya kuanzia kupunguziana inakubalika, ni cc 2450, kiyoyozi kipo full, redio + CD inafanya kazi na ya ukweli, km 112,000 imetembea, ina Gia D,D3,D4, L-L3 + P.
Kwa mawasiliano na picha zaidi kwenye whatsupp tumia no 0782 80 88 44. au 0718 80 88 44
Note, haina tatizo lolote na haijawai gongwa au pata ajali, naiuza kwa ajili ya kutatua matatizo ya kifamilia tu.
Kwa mawasiliano na picha zaidi kwenye whatsupp tumia no 0782 80 88 44. au 0718 80 88 44
Note, haina tatizo lolote na haijawai gongwa au pata ajali, naiuza kwa ajili ya kutatua matatizo ya kifamilia tu.