Da Asia
JF-Expert Member
- Sep 25, 2011
- 731
- 819
Ulioa lakini it didnt work na mkeo mkaachana. Hali kadhalika na mimi the same. Tumekutana ukubwani kila mmoja na maisha yake na familia yake.
Tunaelewana maana binadamu company muhimu. Baada ya miezi 6 hivi tangu tujuane, baba anaona hapa kuna umuhimu wa kuhalalisha haya mahusiano, yaani mwende next step.
Katika muda wote huu wa miezi 6 ambayo mko pamoja, baba ndio anayekuja nyumbani, watoto wanamfahamu vizuri na ni waelewa. Mimi ambaye natakiwa niwe mama mtarajiwa wa watoto wake, siwajui hata kwa sura, na hata mwanamme anapoishi sipajui najua tu anakaa mtoni (sio kwake kikweli).
At least 5 days katika wiki lazima akitoka kazini apite nyumbani kwangu. we have super togather ndio aende kwake
Ajabu ni kwamba huyu mume mtarajiwa, sina hakika anawaza nini, hajawahi kufikiria hata siku moja kurudi japo na chungwa moja tu hata watoto wangu wampe credit kua uncle anafaa.
Nilijaribu kuongea nae kuhusu hili tatizo, akaja na mlolongo wa hadithi za kisanii, nikampa muda kama alivyoomba. Miezi mitatu imepita sioni mabadiliko.
Kumbuka kua quantity ya chakula inabidi tuongeze kwa zile siku ambazo baba mtarajiwa anakuja. kama kilo 5 za mchele tulikuwa tunatumia kwa wiki 2 sasa hivi ni wiki 1.
Hata dada atokee aseme mama luku imeisha, hawezi kujigusa. DSTV ikikatwa, amekauka, lakini ikilipiwa, ana remote yeye na ndio mchagua channel.
Kusifia utamu wa chakula ndio zake. Anashindwa kujua kua ili chakula kiwe kitamu kinahitaji vikorombwezo, ambavyo vinahitaji pesa.
Mtu huyu ana kazi nzuri, well paid, maana kuna siku nilifuma salary slip yake nikabaki mdomo wazi. Mshahara wake ni mara 3 ya wa kwangu, wakati mimi nilikua najiona nina mshaharaa mzuri, nilibaki hoi.
Sasa hivi nimemuamulia kua 6x6 nooooo under any circumtances. Tuna mwezi sasa. NImeshindwa mimi! Kwanini nikufikirie wewe iwapo wewe huwezi kunifikiria?
Hatuna social life, maana ni bahili anaona atatoa pesa tukitoka, sisi ni nyumbani, nyumbani na sisi. ukizungumzia going out, ataanza si tukae nyumbani tuangalie movie.
Mnapata wapi nguvu hata ya kutaka hiyo tamu? Kama inakunogea, gharamikia basi. Nikupe chakula cha bure na bado tamu ya bure!!! excuse me!!!!
Akina kaka na kina baba, mwenye tabia kama hii maana yake ni nini? maana kama ni ubahili wa huyu umepitiliza. hana aibu.
Tunaelewana maana binadamu company muhimu. Baada ya miezi 6 hivi tangu tujuane, baba anaona hapa kuna umuhimu wa kuhalalisha haya mahusiano, yaani mwende next step.
Katika muda wote huu wa miezi 6 ambayo mko pamoja, baba ndio anayekuja nyumbani, watoto wanamfahamu vizuri na ni waelewa. Mimi ambaye natakiwa niwe mama mtarajiwa wa watoto wake, siwajui hata kwa sura, na hata mwanamme anapoishi sipajui najua tu anakaa mtoni (sio kwake kikweli).
At least 5 days katika wiki lazima akitoka kazini apite nyumbani kwangu. we have super togather ndio aende kwake
Ajabu ni kwamba huyu mume mtarajiwa, sina hakika anawaza nini, hajawahi kufikiria hata siku moja kurudi japo na chungwa moja tu hata watoto wangu wampe credit kua uncle anafaa.
Nilijaribu kuongea nae kuhusu hili tatizo, akaja na mlolongo wa hadithi za kisanii, nikampa muda kama alivyoomba. Miezi mitatu imepita sioni mabadiliko.
Kumbuka kua quantity ya chakula inabidi tuongeze kwa zile siku ambazo baba mtarajiwa anakuja. kama kilo 5 za mchele tulikuwa tunatumia kwa wiki 2 sasa hivi ni wiki 1.
Hata dada atokee aseme mama luku imeisha, hawezi kujigusa. DSTV ikikatwa, amekauka, lakini ikilipiwa, ana remote yeye na ndio mchagua channel.
Kusifia utamu wa chakula ndio zake. Anashindwa kujua kua ili chakula kiwe kitamu kinahitaji vikorombwezo, ambavyo vinahitaji pesa.
Mtu huyu ana kazi nzuri, well paid, maana kuna siku nilifuma salary slip yake nikabaki mdomo wazi. Mshahara wake ni mara 3 ya wa kwangu, wakati mimi nilikua najiona nina mshaharaa mzuri, nilibaki hoi.
Sasa hivi nimemuamulia kua 6x6 nooooo under any circumtances. Tuna mwezi sasa. NImeshindwa mimi! Kwanini nikufikirie wewe iwapo wewe huwezi kunifikiria?
Hatuna social life, maana ni bahili anaona atatoa pesa tukitoka, sisi ni nyumbani, nyumbani na sisi. ukizungumzia going out, ataanza si tukae nyumbani tuangalie movie.
Mnapata wapi nguvu hata ya kutaka hiyo tamu? Kama inakunogea, gharamikia basi. Nikupe chakula cha bure na bado tamu ya bure!!! excuse me!!!!
Akina kaka na kina baba, mwenye tabia kama hii maana yake ni nini? maana kama ni ubahili wa huyu umepitiliza. hana aibu.